Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh em VDS Giúp tí .thank

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi duyphoto, 23/6/13.

Lượt xem: 1,819

1. duyphoto Thành viên cấp 2

Mình vào flter -> liquify thì nó hiện lên bảng này đã dịch trên google vẫn ko hỉu . mình sài cs6 nhập key ,chưa rack .ko bít lỗi này là gì nhĩ ,có thể chỉ mình cách khắc phục đc ko ?.thân ái

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bác vào Preference > Performace , check cái hộp kiểm nó báo gì đó kìa !
    duyphoto thích bài viết này
  3. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Ctrl + K > Performance > Check: Use Graphics Processor
  4. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

5. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Win XP & cấu hình máy không phù hợp nên vậy đấy !
    Hồng Sơnduyphoto thích bài viết này.
  6. duyphoto

Thank .nó chỉ hiện lên mình ok là sài thấy cũng ko ảnh hưởng thui kệ.thank 2 bác nhé
  7. duyphoto

8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- WinXP cấu hình kém nên là trong Ps Cs6 nó có thể lỗi nhiều phần và không sáng lên đâu bạn à. Ví dụ như tool 3D chẳng hạn và một số tính năng mới của Cs6 nó không thể ở WinXP được =((
  9. duyphoto

10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

duyphoto Ram không đủ rồi bạn à :) Nâng cấp máy hoặc Ram lên, nhưng cũng không hẳn máy sẽ khỏe hơn nhưng nó cũng khắc phục được một số lỗi đó :D. Lên Win7 đi ;)
    duyphoto thích bài viết này
  11. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thiếu Ram đó bác , bác dùng XP thì khuyên nên xài bản CS3-CS4 thôi !
    duyphotoHồng Sơn thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn