Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh ghét ai phôn!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Amygreen, 30/8/12.

Lượt xem: 5,519

1. Amygreen Thành viên cấp 2

Bộ này là để giận bạn gái hộ đứa bạn mình. Chụp lúc hơn 6h tối, lại dưới hàng cây um tùm nên noise tùm lum.
    À, vì là giận dỗi nên caption hơi bỗ bã 1 tí. Các bạn thông cảm nha. :D

Anh!!! Mua iphone 5 nhé?

Em bị điên à? Iphone đắt lắm! Anh mua hoa tặng nhé?

Thế thì thôi. Ta chia tay nhau.

Em đá nó rồi. Hỏi thử xem thôi. Tưởng thế nào...

Ừ, kệ mẹ nó. Mình hôn nhau đi.

And then there were none!

:D

...
    KenHa, seiryu7429, amorous2k711 người khác thích bài viết này.
  2. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

Dựng concept hay thiệt...sao ko blend mấy cái ảnh này cho thềm phần sinh động nhờ :)
  3. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

ý tưởng hay, thú vị
    cơ mà với góc chụp này thì bác lăn bò ra đất mà mấy em chim kia không bay đi à
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

sao không chèn thêm vài cái hình trích dẫn hả bạn :-/

Đỡ phải viết lời thoại ngoài ảnh :-B
  5. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

không nên chèn lời thoại vào, chuối lắm, chỉ cần thêm hình minh họa và ghép một ít meme face vào là chuẩn :D
  6. Amygreen

Amygreen Thành viên cấp 2

Mấy cái này chụp cũng có đâu vất và đâu. Kiếm cái ghế, ngồi uống trà đá, cứ nhẩn nha rồi bắn thôi. Mình dùng D90 với 80-200, zoom tẹt ga thôi mà. Các bạn thấy ảnh mờ tịt đấy thôi. Tối và rung mà.

Mình không thích bờ len bờ liếc. Chỉ làm khi thật sự cần, còn không thì màu nguyên bản bao giờ cũng hay ho nhất. Chụp bình thường (không dám nói đời thường hay street life chi chi gì cả) pha màu làm gì cho mệt ra.
    lunlilacTuân Sắc Tuấn thích bài viết này.
  7. nhocyeuhp

nhocyeuhp Thành viên cấp 1

^ Có phải cách nói chuyện vẫn pha chút tức giận với cô bạn gái của ng bạn không ta :))
  8. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

CHuyện thật của thím à
  9. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Hay ớ...:">
    lời thoại b "nhích" thêm tí nữa...:)
  10. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Bùn cười ghê :)

Ủng hộ diễn đàn