Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh nude em mẫu Úc gốc châu Âu cực xinh!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Lexterie, 12/9/12.

Lượt xem: 8,947

1. Lexterie Thành viên cấp 1

Chả là vừa rồi mình có cơ hội được chụp một em Tây vừa trẻ vừa xinh đẹp nên muốn mang lên đây cho mọi người ngắm cùng luôn. Vì dù sao thì ba bài vừa rồi mình đã đóng góp kha khá ảnh phong cảnh và kiến trúc rồi, đổi vị một chút cho nó mới lạ B-)

Em này gốc Norwegian (Na Uy) nhưng hiện tại thì quốc tịch Australia, mình cũng mới có cơ hội làm quen cách đây chưa đầy một tháng thôi. Trắng, dáng chuẩn, mặt xinh, chân dài đến nách luôn. Tuy chưa làm mẫu bao giờ đâu nhưng lại khá tự nhiên và pose ảnh chuẩn phết các bác ạ!

Nói nhiều quá, thôi nín không lại bị kêu là mõ làng :">

Giới thiệu với các bác, đây là em nó!

...
    ..
    .

The heavy sleeper by Lex Hitler, on Flickr

The professional model by Lex Hitler, on Flickr

"Aisshhh, I'm bored!" by Lex Hitler, on Flickr

Longing for the outside world by Lex Hitler, on Flickr

A typical Tuesday afternoon by Lex Hitler, on Flickr

Sleeping beauty by Lex Hitler, on Flickr

LOL, đấy nhớ, bác nào nhăm nhăm vào đây xem gái hở hang xong tính ném gạch tác giả thì nên nhìn lại xem có dòng nào chệch với "lời ngỏ" của mình ở trên không đi đã nhớ =)) =))

Haha, rạng sáng nên muốn trêu các hồn một chút, với cả mình dạo này cũng phát ngán với mấy đám ảnh chân dung gần đây hay đập vào mắt trên các forum ảnh chứ không gì rum mình rồi. Mình chỉ muốn nói một điều là, ảnh chân dung chả cứ gì cứ phải mấy em xì tin xì khói tạo dáng giả nai hay hở hang uốn éo không hợp với độ tuổi kiểu "mời anh đến thăm quê em" mới là "mẫu" hay máy khủng lens xịn gì tầm cỡ 5D với L lenses mới ghê gớm mà cái chính nó nằm rất nhiều ở người bấm máy thôi, hay như người ta nói là "The photographer is what important, not the camera gear".

Lý lịch chích... lung tung của mẫu
    Tên: Fussy, còn tên tiếng Việt mình đặt cho ẻm là Vân Dung do ẻm điệu chảy nước và vô cùng lắm trò hài hước giải trí =))
    D.O.B: 18/09/2010, sắp sn rồi :">
    Nòi giống: Norwegian Forest Cat, tức mèo rừng Na Uy, nghe vậy thôi nhưng giống này lại cực kì thân với người, và hơn nữa là rất thông minh, hiếu động.
    Em mèo này mình may mắn nhận nuôi lại từ chủ cũ mà không mất một đồng nào, còn theo giá thị trường bên này là vào khoảng $800 thì chắc chả bao giờ mình mơ đến việc dám rước "chân dài xinh đẹp" này về nha đâu :D

Bonus một cái ảnh tư thế vô cùng hốt và duyên dáng của em nó, chân dài đến nách đúng nghĩa đen luôn :-"

The not-so-awkward pose by Lex Hitler, on Flickr

Taken by a Canon KissX4 & EF 85mm f/1.8, under natural & room lighting condition, no external flash.

Full set: http://www.flickr.com/photos/26524892@N00/sets/72157631512841528/with/7976965315/
    Facebook: https://www.facebook.com/pages/Apple-Brandy-Photography/483892421629277?ref=hl
    Website: http://applebrandyphotography.com

...
    Nguyễn Minh Nguyệt, soi_bk, Bacvo16 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Vãi tít, câu view quá :))
    Bùi Anh Tuấn, Dung Jinxuangiang1011 thích bài viết này.
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Câu thêm cả gạch nữa chứ :))
  4. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Ảnh đẹp - Góc máy tốt - Mod chuẩn :)

-Giật cái Tit bài "Lừa Tình" ghê ha :)) Cứ tưởng có em nào ... =P~=P~=P~
    -Hóa ra là em Vân Dung: Da trắng, dáng chuẩn, mặt xinh, chân dài đến nách luôn...;))
    -Nhà mình có Vài Em cơ ...:D
    Lexterie thích bài viết này
  5. HenryRox

HenryRox Thành viên cấp 2

ảnh cuối hơi hot quá :))
  6. Lexterie

Lexterie Thành viên cấp 1

Haha, mình troll thử độ nhạy của các bác ý mà, cứ nhìn vào view mấy bài nào mà có mẫu nữ là biết :-" Chứ còn ba cái vụ giật tít đây là lần đầu mình chơi thử chiêu bài sáo rỗng của mấy cái site dạng mương phò tin :))

Cái tên kia là một lần vừa tức vừa buồn cười nó xong gọi mà hoá ra nó quay ra thật nên thành tên luôn =)) =))

Thôi đi ngủ không trời sáng mất rồi =))
  7. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Like mạnh :))
    Mình ngấy nhìn ảnh gái teen xóa phông lắm rồi :))
  8. dovuquocviet

dovuquocviet Thành viên cấp 2

ảnh cuối gợi tình quá, may nhà mình k có mèo đực :))
  9. Lexterie

Haha, bác ơi tiếc là em này nhà mình lại desexed rồi nên có mèo đực hay không chắc cũng thế =)) Ở bên này họ không muốn để chó mèo đẻ linh tinh mất kiểm soát lan tràn với cả ban đêm đến mùa "chợ tình" lại kêu ầm ĩ nên hầu như là desex hết, trừ kiểu tự cho nhau thì còn thôi :))
  10. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

cứ tưởng có hàng về, ai ngờ là...nhưng em mèo này đẹp thế :">
  11. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Đẹp đó bạn.
  12. pitlamgi

pitlamgi Banned

cái title =P~

Cái ảnh =)) :))
  13. Trương Thành Long

Trương Thành Long Thành viên cấp 2

Mẫu xinh quá trời :x
  14. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Đồng ý mẫu xinh. Nhưng pác nói thế coi chừng e ý kiện pác đấy ;)). Ng ta còn đầy đủ "quần áo" cơ mà. Dám kêu nude =))
  15. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Trắng thật đới, chân dài tới nách thật đới ;))
  16. Bùi Anh Tuấn

Bùi Anh Tuấn Mới đăng kí

đẹp thế <3.<3 xih vãi !!!!!!!
  17. Lexterie

Thì bác cứ tưởng tượng ra một em mẫu nude đang khoác áo lông ý, nó là kiểu "kín mà hở, hở mà kín", rất là hấp dẫn chứ không phải hở hẳn ra à nha 8-> =))
  18. Nix_Photography

Nix_Photography Thành viên cấp 2

Mềnh là mềnh cực kì thích mèo! Like mạnh tay!
  19. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

Bị thích "em" này...muốn có 1 em tối ngủ chung cùng quá...
  20. Blue Aries

Blue Aries Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn