Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh thành tranh nhưng vẫn giữ được nét sống động :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Sonyninesi, 12/5/13.

Lượt xem: 1,833

1. Sonyninesi Mới đăng kí

Tấm này mình dùng làm cover nên crop ảnh như thế,với lại mình muốn cắt bỏ những cảnh thừa để tập trung chi tiết vào khuôn mặt nhất là đôi mắt....ah ko,con mắt thôi ( chỉ thấy 1 con =)) ) ... Về cá nhân mình thấy tấm này rất thật và sống động ở "ánh nhìn" . Dù bạn đứng ở góc nào cũng thấy "mình" đang nhìn bạn :)),đây là 1 hiệu ứng thường chỉ có ở tranh vẽ nhất là các bức họa chân dung nổi tiếng. Thật sự chính mình cũng thấy sợ sợ khi dùng tấm này làm destop,buổi tối nhìn vào màn hình thấy "nó" cứ nhìn chằm chằm mình,thấy cũng ghê ghê :)) . Giờ xin mời phần nhận xét của các bác về bố cục cũng như màu sắc ạ. Thanks :D

...
    CK GaamaruĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  2. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

Đẹp đấy bạn ạ :D
    Sonyninesi thích bài viết này
  3. Sonyninesi

Sonyninesi Mới đăng kí

4. New Sun

New Sun Thành viên cấp 1

làm sao để làm được con mắt =))
  5. Sonyninesi

Sonyninesi Mới đăng kí

New Sun chưa hiểu ý của bạn lắm :D
  6. Thái sơn trần

Thái sơn trần Mới đăng kí

ai làm được như thế làm cho mình với
  7. Thái sơn trần

Thái sơn trần Mới đăng kí

làm giúp mình với
  8. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

Bác tự nhận xét là quá đủ rồi :-j
  9. Sonyninesi

Sonyninesi Mới đăng kí

ko ai nhận xét gì thêm ah :))
  10. Sonyninesi

Sonyninesi Mới đăng kí

Topic ế quá,có bô lão nào đánh giá gì ko :-s
  11. mgr

mgr Cựu quản trị

:) mình thấy đẹp. Up lên cho có pro vào nhận xét giúp bạn vậy.
  12. New Sun

New Sun Thành viên cấp 1

Sonyninesi ý là con mắt ấy.......làm sao được kiểu đó vậy :))
  13. Sonyninesi

Sonyninesi Mới đăng kí

mgr cảm ơn bạn :D
    New Sun cái đó là trong lúc chụp nhiều tấm,ngẫu nhiên chụp được tấm đó :D ,với lại chỉ còn 1 con nên dễ ra cái hiệu ứng đó :))
    New Sun thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn