Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh từ máy kĩ thuật số - Newbie mong nhận gạch xây nhà ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ticonuong, 4/8/13.

Lượt xem: 1,776

1. ticonuong Thành viên cấp 1

Em mới mua máy tập tành. Đây là tất cả ảnh em lượm được từ chuyến đi Huế - Đà Nẵng - Hội An. Máy kĩ thuật số nhiều hạn chế nên ảnh bị crop nặng làm chất lượng không được cao :-<. Các bác cứ vô tư mà ném đá, em đang cần những lời nhận xét nhiệt tình để mau tiến bộ >:D<

...
  2. Bacvo

Bacvo Thành viên cấp 3

up hộ thým đây :3
  3. Chip Bokeh

Chip Bokeh Thành viên cấp 1

Bạn chụp thiếu sáng thì tốc độ chậm cho nên cố gắng tìm cách giảm rung máy càng nhiều càng tốt nhé, tốt nhất là phải có tripod (mình nhìu khi còn lấy thùng mỳ tôm ra kê chống rung để chụp đêm đây ^^!)
    Ảnh bạn chụp khá nhòe rồi đấy :)
  4. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Theo mình ko phải nhòe do tốc chậm đâu, máy compact lấy nét kém nên mới bị nhòe như vậy đấy.
  5. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Có lẽ bác ăn chân gà nhiều quá nên tay rung :)), mình chụp đêm bằng máy compact đây.
  6. ticonuong

ticonuong Thành viên cấp 1

Mình mới tập chụp, lời nhận xét của các bạn rất hữu ích với mình. Chắc mới cầm máy hay sao mà tay mình run lắm, sẽ cố gắng khắc phục :)

Ủng hộ diễn đàn