Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Apple sắp gặp đại hoạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Xe cộ - Hàng công nghệ hitech' được đăng bởi banbaonylong, 23/4/13.

Lượt xem: 4,000

1. banbaonylong Ko phải assmin

Theo vnmedia

...
    Thành Lộc, toanlove371pitlamgi thích bài viết này.
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

Q-mibile sắp lên :))
  3. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

4. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Bằng chứng của thảm họa đó là Apple sắp ra mắt Iphone 5 giá rẻ, vỏ bằng nhựa thì phải. :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
  5. heoquay.ngon

heoquay.ngon Thành viên cấp 2

vẫn dc chuộng lắm :"D
  6. Long Mai

Long Mai Thành viên cấp 1

Nói thì nói thế chứ nó vẫn phổ biến và đc ưa chuộng lắm :)
  7. Xperia_Gaga

Xperia_Gaga Thành viên cấp 2

ở Việt Nam thôi
    Vì người ta vẫn mê cái mác quả táo lắm mà
    Với nhiều ng thì giá trị thực của cái Ip là để khoe chứ ko phải để khai thác tiềm năng sử dụng mà cái ip nó mang lại :v
  8. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Cái này là do IP5 tương đồng về kiểu dáng quá mức so với IP4.
    Cứ kiểu dáng thiết kế kéo, kéo nữa, kéo mãi, làm cho người tiêu dùng không cần thiết để thay đổi điện thoại, cộng thêm phần hệ điều hành iOS lại không ngốn dung lượng cho mấy nên cấu hình cũng k phải là lựa chọn cho người tiêu dùng cân nhắc về thay đổi chiếc điện thoại từ IP4s - IP5, thậm chí là những người đang sử dụng IP4.
    Còn riêng bác NÓKÌA thì quá tự tin trên chiến thắng, thương trường như chiến trường, bác ấy ngủ quên thì bị ám sát chết phải rồi. Đừng nói thời điểm đó, cho đến bây giờ, 1 cựu đại gia như NOKIA lại chưa cho người tiêu dùng thấy sự thay đổi ấn tượng về kiểu dáng cũng như cấu hình của mình. Còn riêng những ai đã sài hệ điều hành Symbian trên điện thoại cảm ứng của NOKIA thì khỏi bình luận nhiều ... ôi thôi, hệ điều hành kinh khủng nhất của dòng cảm ứng. (mình từng là nạn nhân của N97 :)) )
  9. Đất Sét

Đất Sét Thành viên cấp 1

Nokia mà chạy Android thì có phải hay ko :( Thích dùng Nokia nhưng ko thích Windows, Symbian lại càng ko
  10. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

cứ việc mơ thôi =))

Android thì mua máy tàu khựa mà chạy ;))
  11. hgk

hgk Thành viên cấp 1

em chỉ khoái HTC thôi :v :v
  12. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

Symbian nó cũng na ná với android mà bạn, có cái giao diện nó tùy biến k dc sâu thôi, đa nhiệm hơi ngon luôn, theo mình thấy nó chạy ngon và nhẹ hơn cả android. còn windows phone chắc bạn chua dùng, nếu đã dùng thì thấy nó thực sự đơn giản và thuận tiện, các thao tác rất gọn, có điều nó là HDH mới, chưa dc hoàn thiện, mặc dù chạy mượt nhưng đa nhiệm vẫn chưa hoàn hảo. Nhưng phải nói rằng MS đã thiết kế WP quá hay. Bản thân m mới chuyển sang dùng android nhưng cảm giác ko ép phê bằng dùng WP như hồi trc

Ủng hộ diễn đàn