Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Army Girl ( đây là lần đầu tiên e đi chụp cho mẫu xin ý kiến của các bác , gạch đá em xin nhận hết

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Đức Đạt, 29/4/13.

Lượt xem: 4,220

1. Nguyễn Đức Đạt Thành viên cấp 1

em mới tập tẹ ảnh ọt và PTS bít chút ít còn xanh và non mong đc moi nguời góp ý thêm :D:D Thanks các bác[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    Sói, outside222, Tass_La1 người khác thích bài viết này.
  2. Sơn Hải

Sơn Hải Thành viên cấp 2

Out nét hết 3 tấm bác hẩy !! Mode chuẩn girl đấy :">
  3. Nguyễn Đức Đạt

Nguyễn Đức Đạt Thành viên cấp 1

vâng tay cầm chưa chắc máy lắm :(
  4. đinh văn hùng

đinh văn hùng Thành viên cấp 1

liên xô chống mỹ :))
  5. Sói

Sói Thành viên cấp 1

cô lính này chắc bị bác "nhắm bắn" wá nên đơ đơ rùi >:]
  6. ABHazercy

ABHazercy Thành viên cấp 1

Mẫu không tự nhiên lắm. Hehe
  7. Nguyễn Đức Đạt

Nguyễn Đức Đạt Thành viên cấp 1

không phải ko tự nhiên đâu mà , nàng thích kiểu mặt lạnh như tiền ý ạ chứ e thấy cuời xinh mà :D
  8. Dj_nguyenvu

Dj_nguyenvu Thành viên cấp 1

Súng lúc chưa bắn thì k để ngón tay vào cò nhé bác...
  9. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Điều đầu tiên khi chụp hình với súng là tay phải để ngoài cò, súng phải ở chế độ an toàn, mag ko có đạn hoặc súng ko có mag :))
    Để ra chất army bụi bụi vot bác kiếm cái áo thun màu xanh OD có chữ ARMY hoặc USMC rồi quần short jean bụi bụi tí với kính phi công hoặc rayban, súng thì kiếm con cắc-bụp nhét vô quần là chất luôn :) hì hì hì. Semper fi
  10. TienAPC

TienAPC Banned

Phải bóp 3 vòng lại chứ bác. hihi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn