Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bạn nào giúp mình ghép ảnh với background với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi vhquocminhit, 3/12/12.

Lượt xem: 2,393

1. vhquocminhit Thành viên cấp 2

Hiện tại mình có 1 tấm ảnh chụp tại Nha Trang, mà nó lại bị chói sáng, với lại mình củng ko thích cái phong cảnh phía sau, mình thích 1 background nghệ thuật (để khoe vs bạn gái.hihi), mà tay nghề PTS của mình lại hạn hẹp. hic hic, Bạn nào có thể giúp mình design với.
    - Tiện thể chỉnh da mặt của mình trắng, mịn xí nhoa ^^!:P'

...
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Bạn nên tự làm thì hơn. (:|
    Trường Nam thích bài viết này
  3. vhquocminhit

vhquocminhit Thành viên cấp 2

tay nghề PTS của mình có hạn bạn ơi =.=". hic, bởi thế mình mới cần sự giúp đỡ của các bạn :)
  4. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Khoe với bạn gái thì nên nguyên vẹn chứ bạn, lừa tềnh là không được đâu ;))
  5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Vậy có nghĩa là bạn đã từng sử dụng PS. Để khoe với bạn gái thì bạn nên tự làm, còn giúp đỡ thì mọi người sẵn sàng giúp đỡ bạn về mặt kĩ thuật, bạn hỏi gì mọi người cũng sẵn sàng giải đáp :D
  6. vhquocminhit

hi, mình có học PTS trên trường, mà ở trường thì chỉ bày những công cụ đơn giản thôi, chứ ko có Pro như mấy bác ^^!
  7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mình thậm chí còn không được học PTS ở trường. :like:
    Bạn cứ thử làm đi, dù sao cũng là đồ handmade khoe gấu. Có ý nghĩa hơn nhiều.
  8. vhquocminhit

ờh, tks mấy bác :like:

Ủng hộ diễn đàn