Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ba bí kíp photoshop cần phải biết khi thao tác làm việc với photoshop cc 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Lý thuyết' được đăng bởi hunglamchannel, 22/4/16.

Lượt xem: 7,909

1. hunglamchannel Thành viên cấp 1

Xin chào các bạn, hôm nay mình sẽ đưa ra 3 cái lưu ý mà mình nghĩ là quan trọng trong khi thao tác với photoshop mà các bạn cần phải biết, các bạn hãy xem video mình chia sẻ nhé
    lưu ý: nghe máy tính sẽ nghe được giọng mình nói, hoặc gắn tai phone, nghe bằng điện thoại loa ngoài sẽ không nghe được gắn tai nghe thì vẫn được, xin thông cảm vì sự bất tiện này

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/4/16
    mr.kotjkPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

hunglamchannel bác lại lấy hình ảnh của anh Dương Trung Hiếu ra hả
  3. hunglamchannel

hunglamchannel Thành viên cấp 1

Mình là học trò của thầy,những hình đó thầy đều cho phép
  4. hunglamchannel

Nội dung thì của mình chỉ có hình nền thầy đã chia sẻ công khai cho mọi người rồi
  5. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

@hungchannel vậy hả mình báo cho bác biết là sắp tới a Hiếu sẽ làm vlog nhưng ko biết lúc nào giới thiệu mình vs mọi người . Mình vừa tạo nhóm trên face để quản lý mọi người bác nếu muốn vào thì vô đây https://www.facebook.com/groups/1037388066376941/
    mình sẽ cho vào
  6. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

sao hôm nay tự dưng máy mjh éo xem dk youtube .có ai bị như mjh ko
  7. hunglamchannel

Ok thanks bạn

Ủng hộ diễn đàn