Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Bài blog] Máy ảnh gia và những trò lố trên FB

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi banbaonylong, 26/7/12.

Lượt xem: 18,948

1. banbaonylong Ko phải assmin

Nguồn: https://jamesduong.com/2012/07/26/may-anh-gia-va-nhung-tro-lo-tren-fb/

...
    DemiCat DA, Mezzazzy, Phạm Văn Khoa11 người khác thích bài viết này.
  2. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Mình là người thích chụp ảnh :))
    DemiCat DA thích bài viết này
  3. nhubach92

nhubach92 Thành viên cấp 1

^ thích cãi nhau với tri kỉ nữa cơ
  4. chichuot

chichuot Thành viên cấp 2

Giờ thấy nhiều thằng để avatar cứ có cái DSLR trên mặt, rõ là khoe máy chứ cái chết mịa gì! Trước giờ mình chỉ dùng xxxD, không dùng các dòng cao hơn vì dòng này nó nhỏ con, nhẹ, hợp với tay của mình nên chụp ra ảnh đẹp hơn! Nhiều thằng hay đi khoe "Tao chơi full-f nhé, ống L nhé, bla bla...!" nhưng éo biết chụp thì cũng vất đi! Cơ mà để lấy le với mấy đứa gái teen éo biết gì thì được! ;))
    DemiCat DAmr_minh_269 thích bài viết này.
  5. Hàn Phong

Hàn Phong Cựu quản trị

Châm biếm hay thật
  6. Timmy

Timmy Thành viên cấp 3

Bài viết không sai tuy nhiên nó cũng chỉ là ý kiến cá nhân :) Như một cái note tâm sự ướt át của các teen thôi :D
    vytv1412hhowodd thích bài viết này.
  7. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Gì vậy bạn =.=
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

IecF vào đê, có vẻ đang nói ông a đấy. :))
    IceFBao Tin Tran thích bài viết này.
  9. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

Quả nhân dự đoán sắp có tranh luận nảy lửa ở thread này cho mà xem
    DemiCat DAchipxinh2310 thích bài viết này.
  10. greenombiez

greenombiez Mới đăng kí

Động chạm vđ' :)
    duyoxayWildwolf thích bài viết này.
  11. tulanght

tulanght Mới đăng kí

Tác giả bài viết đang thể hiện sự bực tức qua từng câu chữ, giọng văn hơi chua, gần giống các chị em viết stt để sỉ vả đối tượng nào đó trên fb. :-? Nói chung bài viết rất chi là đụng chạm :D
    KenNguyen93vytv1412 thích bài viết này.
  12. Bao Tin Tran

Bao Tin Tran Thành viên cấp 2

Chú này thík đá đểu bác IceF nhỉ

Chửi xéo, nói thẳng chứ châm biếm gì :P
  13. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Chợt nhớ ra ông IecF có cái avatar đúng như miêu tả. :)) vào xem co phải không. Mình thích chụp ảnh lắm, nhưng ko có điều kiện và kinh nghiệm nên làm hậu kì vậy :D
    IceF thích bài viết này
  14. IceF

IceF Thành viên cấp 4

Não có vấn đề hả chú :)) ko thấy tôi cầm con gì và mặc đồ thế nào à =))
  15. IceF

IceF Thành viên cấp 4

Kiến thức về DSRL của chú nhìn ko phân biệt dc cái dòng XXXD,với XD luôn...ko phân biệt dc Kiss với Tele luôn...lạy....
    Eminem thích bài viết này
  16. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Thế này cho rõ nhé. Mình ko chơi máy ảnh, cũng ko quan tâm về máy ảnh có dòng nào ? với mình DSLR với XD hay bất cứ thứ gì tương tự nó giống nhau. Ok ? Và cậu trên là Just kidding. :))
  17. IceF

IceF Thành viên cấp 4

đệ.... thế lại cứ đâm,bài này có trong nhóm từ 23 tiếng trước rồi ,và anh ko zính cái nào ngoài cái tag,mà tag cũng toàn tag photo với mẫu,trả ảnh hưởng đến cái bọn trẻ trâu tự ái vít cái note này ;))
    Eminem thích bài viết này
  18. IceF

IceF Thành viên cấp 4

Mà cái bạn mod này có vấn đề hay sao lại viết cái bài này vào trong box Photography?

Đây là vấn đề cần thảo luận sao?

Đưa 1 bài Tự kỷ của 1 đứa trẻ trâu nào đấy viết vớ va vớ vẩn lên đây để làm đề tài thảo luận?

Không lẽ mai có thằng nào viết 1 bài " 4rum Design và những trò lố trên fb " 4rum designer này toàn trẻ trâu ,Smod thì văng tục,Mod thì toàn post mấy cái vớ vẩn.Rồi cũng đem lên đây thảo luận à?

Buồn cười nhất là bài viết dc một số Mod và Smod ủng hộ :))
    KenNguyen93 thích bài viết này
  19. Lyngods

Lyngods Cựu quản trị

có gì mà nóng vậy.. đừng đưa ví dụ thiếu suy nghĩ như thế... bài viết này là của cá nhân nhưng co nói điễm chung mà, để a/e thao luận mặt tốt mặt xấu thế thôi..
    EminemIceF thích bài viết này.
  20. IceF

IceF Thành viên cấp 4

không nóng là vì nó không ảnh hưởng gì đến bạn?
    Mod post 1 bài tự kỷ của người khác vào và không hề kèm ý kiến cá nhân,ko đặt ra phương hướng thảo luận chung?
    QUăng vào đây như đúng rồi? Vấn đề này có bao giờ dc thảo luận trên các diễn đàn PTGphy chưa hay chỉ xuất hiện ở đây?
    Thật nực cười khi các bạn nghĩ,cứ cái gì post trên fb dc thì đều post ở 4rum dc.
    Bài này tương đối đụng chạm mà lại post trong box PTGphy????
    Bạn là 1 ví dụ thiếu snghi nữa của tôi chăng???

Ủng hộ diễn đàn