Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bài tập vẽ lại trên photoshop của các bạn học viên tại 3dvietpro.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi dinhthi, 4/7/15.

Lượt xem: 2,253

1. dinhthi Thành viên cấp 1

Xin chào tất cả các bạn. Mình tên là Đinh Thi. face của mình tên là Thi Văn Đinh.
    Bài đăng trước mình đăng lên gạch đá nhiều quá, cũng 1 phần do câu từ của tiêu đề mình ghi chưa được ro và 1 phần nữa là các bạn chưa biết là bên mình học và làm việc đó thôi, Nên mọi người suy nghi và gạch đá như vậy cũng dễ hiểu. Bên 3dvietpro chúng tôi đào tạo nghề đào tạo nhân viên, những người yêu thiết kế 2d 3d lập trình unity.... sự thật về vẽ bằng chuột hay wc thì mình cũng không bàn đến ở đây nữa, cái quan trọng nhất là các bạn ở xa trong tận SG hay các bạn ở các nơi khác và cả các bạn ở HN thật tình thì các bạn đâu tới được để xem dạy và vẽ những sản phẩm đó như thế nào, vậy nên các bạn gạch đá như vậy thật sự cũng không lạ gì. Vì lối vẽ và cách công ty 3dvietpro chúng tớ hướng dẫn là cách riêng của chúng tớ mà các bạn chưa tới thì cũng không nên gạch đá nặng nề quá như vậy. chúng tôi đào tạo nghề để làm việc để cùng nhau phát triển không chỉ mình thiết kế mà còn có mảng lập trình game. offline game online nữa. Báo chí có viết bài vẽ bằng chuột , học trong thời gian bây nhiêu mà làm được vậy....là vì họ dựa trên những trang cá nhân của 1 người mà tôi cũng không quan tâm tên tuổi của người đó là gì rồi họ viết bài mục đích là gì thì tôi cũng chưa rỏ nhưng nếu có báo nào muốn viết bài thì hãy đến tận nơi công ty chúng tôi để xác minh và làm điều đó thì tốt hơn, với bản thân tôi thì không trách gì các bạn cả bởi các bạn chưa tới tận nơi nên nói vẽ này vẽ nọ cũng không có sao. còn những thành viên đã từng làm việc và học việc ở công ty chúng tôi chỉ có các thành viên ấy mới hiểu được điều đó hiểu được việc học như thế nào và làm việc như thế nào. và 1 điều nữa là chúng tôi không phải là trung tâm đào tạo gì cả mà chúng tôi là 1 công ty phát triển mãng đồ họa quảng cáo truyền hình 2d 3d phát triển lập trình game của các công ty họ đặt làm game. tôi biết khi đăng bài này lên thì các bạn cũng sẽ có những góp ý cho chúng tôi nếu có gì sau Đinh Thi xin lỗi tất cả mọi người.
    Còn bên dưới đây là các sản phẩm sau 1 khóa học pts của các bạn bên mình.

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. Hà Cúc

Hà Cúc Mới đăng kí

các bạn giỏi vậy ai chơi :(
  3. dinhthi

dinhthi Thành viên cấp 1

Hà Cúc em làm được bài nào chưa để anh đăng lên cho mọi người góp ý
  4. dinhthi

dinhthi Thành viên cấp 1

cảm ơn rất nhiều seobynct01 nhiều nhiều lắm ^^
  5. minhphan

minhphan Banned

cám ơn bác
    dinhthi thích bài viết này
  6. dinhthi

dinhthi Thành viên cấp 1

minhphan mình có làm được gì đâu mà cảm ơn ạ. biến học là vô bờ, thật sự nếu có ai có câu hỏi hay khó khăn gì thì có thể import mình rất hân hạnh được giúp mọi người.về lập trình, về thiết kế 2d về thiết kế 3d, rất vui được học tập và làm việc cùng các bạn
    minhphan thích bài viết này
  7. dinhthi

dinhthi Thành viên cấp 1

seobynct01 anh nghĩ và viết luôn nên cũng không để ý câu từ mọi người thông cảm nhé
  8. Huykuzzz

Huykuzzz Mới đăng kí

Theo ý kiến của mình , theo mình thì bác nên up cả quá trình thiết kế lên . Như là dự án nào , phân tích nhân vật , rồi các bản sketch , phân tích anatomy , v...v...
    Như vậy thì mới có cái để nói chứ bác up bản finish lên không có thông tin gì hơn thì mọi người cũng chỉ biết là các bạn vẽ đẹp vậy ? nhưng biết đâu đặt vào game lại không phù hợp ?
    Mình góp ý như vậy thôi , không có ý chê bai nhé !
    dinhthi thích bài viết này
  9. dinhthi

dinhthi Thành viên cấp 1

@Huykuzzz cảm ơn bác đã góp ý nhé.it nữa có thời gian mình sẽ đưa lên các bước thực hiện 1 bài vẽ nhé.

Ủng hộ diễn đàn