Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bài test mà em được giao của 1 công ty :( và em bị loại vì kém đẹp trai

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Huy 9x, 2/9/15.

Lượt xem: 3,124

1. Huy 9x Mới đăng kí

Đây là cái poster em tự làm. kích thước 41.5X73.5cm(hình đứng). không biết như nào mà lại cho em 2 chai dầu ăn :)):)):)) các bác cho em ý kiến ạ. em thì tay ngang nhảy qua đây làm. em cũng nằm vùng đây lâu cũng có vài cái gọi là nhưng cái account củ em quên pass. có mod nào ngó ngang cho em hỏi với ạ. không gửi mail xác nhận.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/9/15
    Phạm Hữu DưNguyễn Đăng Huy thích bài viết này.
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Dầu ăn Rannee, cty ở gần nhà mình :D
    Nguyễn Đăng HuyHuy 9x thích bài viết này.
  3. mtv_evol

mtv_evol Thành viên cấp 1

Vấn đề nằm ở chai dầu ăn bạn ạ. Nhìn chai dầu bị ám đủ thứ bóng của đèn màu, nhãn mác và bên dưới phần đáy phủ thứ gì đục đục=> giống như chai dầu bị pha hóa chất. Mà dầu ăn thì phải trong suốt mới là dầu sạch :)) Thêm nữa là trái cà chua kích thước không thật, hơi bị nhỏ và gần như dính hẳn vào chai.
    Đây là ý kiến của mình thôi, chứ bảo mình vẽ được cái này thì chịu :P
    anhhao95, Nguyễn Đăng HuyHuy 9x thích bài viết này.
  4. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

mong giúp được bạn
    anhhao95Nguyễn Đăng Huy thích bài viết này.
  5. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Thớt phải đổi TIT là : Bài test mà em được giao của 1 công ty :( và em bị loại vì kém đẹp CHAI
    KID ZERO PRO, K.Trang, Nguyễn Đăng Huy1 người khác thích bài viết này.
  6. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Cùng ý kiến với #5 :))
    Nguyễn Đăng Huy thích bài viết này
  7. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Không tính mấy chi tiết ngoài mà chỉ tính chai dầu thì bạn đã bị trừ rồi ( Nhất là ở chỗ cắt chai dầu khá cẩu thả - vẫn còn viền đen bao quanh chai dầu )
    Cái thứ 2 là bố cục ( Quá tham trình bay dẫn đến cảm giác hơi " bực mắt " vì tỉ lệ không phù hợp
    ..............
    Thêm cái nữa ( Bạn có để ý cái đáy chai dầu bạn làm mẫu không - nó bị đông cứng và chuyển thành trắng nè - điều này không khác gì bảo sản phẩm dầu ăn của công ty đó là hàng kém chất lượng cả )
  8. Nguyễn Đăng Huy

Nguyễn Đăng Huy Thành viên cấp 1

cảm ơn các bác về chai dầu thì em nhận file này ạ. bài test bên quản lý bảo của em ok. nhưng mà khổ là em kém đập chai ạ.
    Tiny Love không phải là em tham đâu ạ. vì nó là yêu cầu đấy bác
    đây là yêu cầu của e nè bác :(
    "
    Ranee tinh khiết, dồi dào dưỡng chất quí tự nhiên

Giúp trẻ phát triển não bộ

Nâng cao thị lực

Tốt cho hệ tim mạch

Làm chậm quá trình lão hóa

Dầu cá cao cấp Ranee bổ sung cho cơ thể các vi chất thiết yếu: Omega 3,6,9, EPA, DHA, Vitamin A, E qua bữa ăn hàng ngày giúp nâng cao sức khỏe và có vẻ đẹp tự nhiên.
    "

9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Cài chai không được đẹp âu cũng do bên cung cấp ảnh không tốt, đây cũng là lý do làm kho bạn. Còn bác @Tyni Love phán là bị đông cứng gì đó thì mình đính chính lại đấy là do cái bàn phản chiếu :D:D, nói chung là bác chủ cũng ẩu khi quên khử đi mấy chi tiết đấy :)
  10. Nguyễn Đăng Huy

giaphu_design chuẩn đấy bác. cơ mà em cũng không để ý việc khử cái đống đó đi. cũng ẩu thật. :D nhưng không sao em đã bị rớt rồi ạ. mà lý do như TIT :D
  11. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Nguyễn Đăng Huy thua keo này bày keo khác, chuyện thường ngày ấy mà :D

p/s: cái thằng chụp bức ảnh này tay nghề cũng non quá, chụp rung tay mà để khẩu lớn quá, thành ra đớp hụt thành ra blur cạnh chai dầu :v
    anhhao95Nguyễn Đăng Huy thích bài viết này.
  12. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Đồng ý với các bạn ở trên, chắc lỗi bị loại là do ở chai dầu. nếu trong trường hợp họ gửi file chai dầu mà bị như ở trên thì mình nên ý kiến với họ liền, họ mà không đồng ý thì mình nói: đây là góp ý của em để sản phẩm phải thật đẹp khi in ra, bla bla... vậy là họ đổi cho mình hình khác đẹp hơn nhiều. (Khả năng họ gài thớt lắm lắm - ngu ý)
    Gia PhúNguyễn Đăng Huy thích bài viết này.
  13. Nguyễn Đăng Huy

giaphu_design chưa đâu bác. em còn 1 tấm nữa. nó cho những 2 tấm. 1 tấm thì như vậy 1 tấm thì cho để em in rồi xem chứ không biết làm gì với nó luôn đấy ạ =))=))=))

Gia Phú thích bài viết này
  14. Nguyễn Đăng Huy

K.Trang không đâu bác ơi. là do em kém đẹp chai
  15. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Tấm nào cũng bị mắc lỗi hết, cơ mà chai thớt mới up lên nhìn ngon nhưng lại bị, "đóng mở" ảo diệu bởi cái bàn. Mà không hiểu sao công ty lại phê duyệt và trả công cho tên chụp ảnh dễ dàng thế cơ chứ, chụp không có shopbox, studio gì hết, đằng này phang ngang ngoài quầy à :D:D
  16. Win80

Win80 Thành viên cấp 1

test vậy là test cả trình pts nữa đấy :D
  17. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

18. hungpt196

hungpt196 Banned

Dầu ăn :v
Từ khóa: