Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bạn em vừa thất tình các bác ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Pentatonic, 9/7/14.

Lượt xem: 2,765

1. Pentatonic Thành viên cấp 1

Tình hình là em vừa về quê, bạn em thất tình nên nhờ em chụp vài kiểu, mà không biết e chụp ntn thì người yêu em ấy có quay lại hay là chạy thảng cẳng luôn.
    Xin nhận gạch từ các bác. E chụp trên D3100 và lens MF ạ

...
    LNTD thích bài viết này
  2. LNTD

LNTD Thành viên cấp 2

bạn này thất tình à, cho mình xin FB của bạn này với, mình sẽ an ủi bạn ấy vượt qua nỗi buồn này :D
    hatay1712 thích bài viết này
  3. Pentatonic

Pentatonic Thành viên cấp 1

Bạn ấy đau buồn nên khóa fb bác à ;;);;)
    Bác có hối lộ thì em mới suy nghĩ kĩ thêm >:)>:)
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

da mod :"> abnormal :D
    viethq thích bài viết này
  5. behemap

behemap Thành viên cấp 2

xinh thế mà bị thất tình sao! mấy người dễ thương xinh xắn hay bị đá quá, mềnh cũng vậy, huhu
  6. Pentatonic

Pentatonic Thành viên cấp 1

PhuongThuStudio: vâng ạ, hơi bất thường da mod :3
    behemap : Xinh bị thất tình là đúng ạ, hii
  7. thebinh

thebinh Mới đăng kí

thất tình thì cho sđt hay FB, zalo gì được hết :D
  8. Michaël Mysterie

Michaël Mysterie Thành viên cấp 2

tấm #1 với tấm cuối #6 đẹp nhất - iem ưng tấm cuối tại nó mang hơi hướm tự kỷ :v :v
    tấm #2 thì góc hơi kỳ kỳ, tấm #3 iem không thích lắm, còn hai tấm kia iem không ý kiến :D
    nói chung là cỡ này thì hẳn là thằng bồ chắc quay lại, còn anh em ta lại trở về kiếp chụp dạo thoy pác thớt àh:))
  9. Mai Như Tùng

Mai Như Tùng Thành viên cấp 1

thớt choén thôi. :D
  10. darklord20k

darklord20k Thành viên cấp 1

lens của bạn viền tím hơi bị nặng :-B, ngược sáng cũng đuối, dự là chưa có MC hoặc coat kém, thử khép bớt khẩu xem sao :3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn