Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bạn làm gì khi ở nhà MỘT MÌNH ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi KenNguyen93, 11/1/14.

Lượt xem: 6,982

1. KenNguyen93 Thành viên cấp 2

20 lý do vì sao một mình một nhà là điều tuyệt vời nhất
    Một mình một giang sơn, chẳng bị ai quấy rầy luôn luôn là một điều tuyệt vời.
    1. Bạn tha hồ sử dụng phòng vệ sinh mà không cần đóng cửa phòng.

2. Cuộn giấy vệ sinh sẽ chẳng bao giờ phải ở chỗ của nó hết.

3. Bạn chẳng phải chào ai hết cho đến khi bước chân đến văn phòng.

4. Không phải "ngại ngần" gì khi thức ăn rơi xuống dưới đất, cứ tiện mồm thôi.

5. Chẳng bao giờ phải giấu sở thích "thầm kín" của bạn cả vì đâu có ai đánh giá cơ chứ?

6. Cũng không phải nghĩ về chuyện thằng bạn cùng phòng là bợm rượu và suốt ngày trong trạng thái "nát bét".

7. Quần áo bẩn? Chờ đấy, để tuần sau nhé, có gì đâu mà phải vội.

8. Đi "chơi bời" hay thích về muộn chẳng bao giờ lo lắng rằng bị người khác đánh giá cả.

[​IMG] [​IMG]
    9. Và cũng sẽ chẳng bao giờ có những tình huống vô tình "va vấp" vào nhau khiến bạn làm đổ mất thứ gì đó.
    10. Lười biếng với việc trải giường? Chả sao hết, cứ rũ nó ra, nằm trên đó cho tới khi cần thay thay vì cứ phải kéo tung nó ra như thường.

11. Hoàn toàn không có chuyện bị làm phiền bởi một cái sở thích kỳ quặc gì đó của bạn cùng phòng như cả tối bật "Con bướm xuân" rồi đòi "quẩy lên" chẳng hạn.

12. Cũng chẳng bao giờ có mùi mồ hôi khó chịu trong phòng hết, trừ khi nó là... của bạn.

13. Muốn đi tắm hay đi vệ sinh mà lại phải chờ là một điều mệt mỏi và khó chịu.

14. Đã bao lần bạn bị "nhảy" mất đồ ăn rồi? Điều đó "chỉ còn trong mơ" khi bạn ở một mình.

15. Cũng chẳng còn những mảnh giấy note đầy tính "bực dọc" nữa.

16. TV là dành riêng cho bạn và "chỉ" bạn mà thôi. Không có chuyện bạn thích HBO mà có đứa cứ đòi xem The Voice.

17. Chắc hẳn các game thủ đều rất khó chịu khi có ai đó lưu đè lên phần chơi của bạn hay vào sửa thiết lập bàn phím trong game.
    18. Không phải nói chuyện phiếm linh tinh khi mà bạn buồn ngủ sau một ngày đầy mệt mỏi là một chi tiết đáng lưu ý.

19. Cuối cùng là: Không phải mặc quần áo tử tế!
    20. FAP FAP FAP FAP FAP FAP

...
    nhtra, Trang Hoàngkenji katori thích bài viết này.
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Nghe nhạc và luôn gần max volume cái loa, giờ mà vặn max là nó hơi rè, cái loa 2.1 15W :))
    Dũng Bùi Any thích bài viết này
  3. KenNguyen93

KenNguyen93 Thành viên cấp 2

Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Hàng xóm nhà em nó còn ghê hơn thì có, hầu như cứ 1 tuần là 3~4 hôm bật kara hát, muốn đập cmn tai cho rồi luôn.
  5. binngo.v2

binngo.v2 Thành viên cấp 2

e cũng nghe nhạc max volume :))) + vs JAV
  6. KenNguyen93

KenNguyen93 Thành viên cấp 2

binngo.v2Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  7. Shuffle Xuân Khiêm

Shuffle Xuân Khiêm Thành viên cấp 1

Khi ở nhà một mình thì mình thường xem phim Ở nhà một mình - Home Alone :)))))))

Ủng hộ diễn đàn