Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bạn nào biết cách chỉnh font chữ này trong word thì giúp mình nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi thanhduong242, 3/12/13.

Lượt xem: 3,452

1. thanhduong242 Mới đăng kí

Mình vừa gặp 2 font chữ cùng tên, cùng loại mà ko biết tại sao lại vậy.
    2 font cùng là Times New Roman nhưng font dưới có khoảng cách các chữ nhỏ hơn mà cỡ chữ như nhau. mình ko thể nào chỉnh được trong word để lấy ra font thứ 2. vì bôi đen toàn bộ rồi chỉnh loại font Times New Roman thì vẫn ko có gì thay đổi cả.
    Bạn nào biết thì chỉ mình cách chọn font thứ 2 trong word nhé. mình dùng office 2010
    các bạn tham khảo hình ảnh và bản .docx ở link dưới. ko hiểu sao mình up ảnh mà loading mãi ko đc

dropbox.com/s/850hly2wfb9sejx/font%20chu.docx

Thanks các bạn so much!

...
  2. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Bạn thử chỉnh trong đây xem... không chọn được Font kia... Nhưng mà sẽ chỉnh được khoảng cách giữa các ký tự.
    thanhduong242 thích bài viết này
  3. thanhduong242

thanhduong242 Mới đăng kí

thanks bạn. mình tìm ra câu trả lời r. để hẹp chữ lại là được.
    thanks bạn nhé. chúc 1 buổi tối vui vẻ!
    Anh Lam thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn