Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bạn nào chỉnh giúp mình cho phần thiếu sáng (ở phần dưới cằm và cổ) bớt hột giúp mình với !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi zundally, 19/4/13.

Lượt xem: 2,267

1. zundally Thành viên cấp 1

Pic này nhỏ bạn nó chụp lén mình,mà tự nhiên thấy cũng coi được,mà do bên dưới cằm và phần mặt thiếu sáng nên nó hơi hột,có bạn nào rảnh tay thì xóa hộ (hoặc làm giảm đi) giúp mình nha ....... cám ơn mọi người nhiều lắm !!

...
  2. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Chất lượng ảnh thấp nên khó làm bác ạ. Em ko biết làm nhưng em tặng bác tấm này đảm bảo đặc sắc :))

zundallytrungkien.tn thích bài viết này.
  3. trungkien.tn

trungkien.tn Thành viên cấp 2

Vãi cả săm
  4. tran tinh

tran tinh Thành viên cấp 1

chán
    zundally thích bài viết này
  5. zundally

zundally Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn nhìu nha ^^
    Duy Tran : bik nhờ thế nào cũng bị troll,mà cái hình troll đó tui thik cực =))
    Jire thích bài viết này
  6. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Ko dễ đâu bác:))
    zundally thích bài viết này
  7. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Mình sẽ không đăng topic này lên trên page vì nhờ vả chuẩn mực mà có hành vi troll trong topic !!!

Ủng hộ diễn đàn