Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bản quyền 1 năm gói đồ họa Bundle Storm v2 trị giá 147 USD

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Gin Gin, 13/4/18.

Lượt xem: 21,934

1. Gin Gin Thành viên cấp 2

Nhà phát triển BundleStorm đang có chương trình miễn phí bản quyền 1 năm Bundle Storm v2 - Gói các vật phẩm dành cho dân đồ họa, thiết kế trị giá hơn 147 USD. Đây là cơ hội rất tốt cho những bạn đọc nào quan tâm, vì thế hãy nhanh tay tải về nhé!

Bundle Storm v2 là một trong những gói vật phẩm lớn nhất dành cho các nhà sáng tạo chuyên nghiệp, các nhà thiết kế đồ họa với rất nhiều biểu tượng, họa tiết, ảnh fractal, nhân vật, các nguyên liệu hình ảnh và rất rất nhiều vật phẩm khác. Đặc biệt, đợt miễn phí này người dùng hoàn toàn có thể sử dụng cho mục đích cá nhân, lẫn mục đích mang tính thương mại.

Một số vật phẩm trong gói Bundle Storm v2 gồm:
    • Hơn 2235 biểu tượng vector: hữu ích trong việc điều hướng trang web, giao diện người dùng, v.v...
    • Hơn 2700 mẫu PS liền mạch: hữu ích trong việc tùy chỉnh ảnh nền của trang web và đồ án, v.v...
    • 57 ảnh phát họa: dùng để thiết kế nghệ thuật trừu tượng.
    • Hơn 320 chi tiết phác họa bằng tay những hình lượn, uốn cong: hoàn hảo trong việc thiết kế & trang trí.
    • Nhiều huy hiệu và biểu ngữ.
    • 179 vector hình bướm.
    • 160 hoa văn.
    • v.v...

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/2/21
    SteveVõPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Vincent Nguyen

Vincent Nguyen Mới đăng kí

Nhờ các bạn giúp dùm, khi tôi bấm Share facebook thì bị lỗi dưới đây:

User opted out of platform: The action attempted is disallowed, because the user has opted out of Facebook platform.

Xin cám ơn
  3. SteveVõ

SteveVõ Mới đăng kí

Tuyệt !! thanks nhìu <:-P<:-P
  4. thiendiahuutinhppo

thiendiahuutinhppo Mới đăng kí

làm sao để thêm gói này vào Photoshop
  5. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

6. changtraicuagio

changtraicuagio Thành viên cấp 1

có ai download đc ko m thấy toàn lỗi à : )))
  7. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

changtraicuagio Vincent Nguyen bạn cho mình xin email của bạn mình dùng fsend gửi qua cho vì dung lượng tập tin lên tơi 12gb nên ko up lên hết được
  8. trivungtau

trivungtau Mới đăng kí

9. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

trivungtau bạn vào link này để tải, hiện tại chưa up hết bạn down về từ từ đợi vài ngày sẽ up lên do file dung lượng cao quá khoảng 4gb một file nên up lâu đã up link này trên bài viết cho các bạn khác tải
    trivungtau thích bài viết này
  10. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

hello các bạn mình đã update lại link tải mới rồi nhé các bạn bấm vào đường link trong bài viết để tải nhé
  11. Thirdteen

Thirdteen Mới đăng kí

Hết một năm có mần sao không chủ thớt?
  12. changtraicuagio

changtraicuagio Thành viên cấp 1

nguyendinhtuan8882gmail.com Gin Gin bạn cho mình gửi gmail nha cảm ơn bạn
  13. xaga nguyen

xaga nguyen Banned

thanks bác

Ủng hộ diễn đàn