Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bán Wacom Intuos Pro - PTH451 Refurb - new 100% 4.000.000đ

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi ToiHocDoHoa.com, 5/5/15.

Lượt xem: 3,786

1. ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Hàng chính hãng mua từ wacom us thông qua amazon - hàng refurb nha.
    :D Một số cửa hàng còn hù hàng refurb chất lượng kém gì gì đó ... các bạn tự tìm hiểu nghen. Mình thì khẳng định là chất lượng tốt chả khác gì hàng ko refurb. Còn bạn nào hỏi tại sao chất lượng i mới mà rẻ thì thôi, bạn mua hàng ko refurb đi cho nó an tâm. Qua vài câu mình cũng chả nói nổi. Nên ai hiểu thì hốt, chưa hiểu mà muốn mua thì có thể tự google hen.
    Wacom Intuos Pro - PTH451 Refurb - new100% 4.000.000đ
    Xách tay nên phải xé hộp nha (để nguyên hộp đóng thuế điện tử lòi con mắt) phụ kiện trong hộp thì đầy đủ như website hãng nghen.

Tặng kèm bộ wifi-kit (bán lẻ 900.000đ)

Khoảng giữa tháng 7 sẽ có mặt tại vn, và chỉ ké được 2 cái thôi (3 cái mà mình lấy 1 cái dùng)

• Đặt trước ngày 1/7 thì 4.500.000đ
    • Đặt trước ngày 1/6 thì 4.000.000đ tiết kiệm gần 2tr so với mua các cửa hàng là 5.700.000 nha nha nha.
    Đặt trước 100% nha, ai thích tiền giao cháo múc thì chờ k ai đặt mình sẽ bán cho - giá sẽ cao hơn chút nữa :D

Bonus: bán luôn cái Wacom CTH480 lúc mua là 2tr5, giờ bán lại 1.000.000đ - còn hộp đầy đủ a-z
    (
    đã bán chiều nay :3)
    Cường - sn88

Intuos Pro Official Trailer:

Wacom Intuos Pro vs Intuos 5:

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/5/15
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

lên buổi sáng đê nào :3
  3. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Một bạn ở Thủ Đức đã hốt CTH chiều qua rồi nhé.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn