Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Baner, background slider tết âm lịch mình làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi bachpro89, 29/12/15.

Lượt xem: 28,498

1. Chính ròm

Chính ròm Mới đăng kí

2. pimpo119

pimpo119 Thành viên cấp 2

Đv b thế nào là ok và ko ok...đâu ai đâm đầu đi làm đã đời cho đến khi ngta nói ok là ok sao???b có fai dân design ko j =)))...chắc bị ăn quả lười nhỉu hẹn =))...thoại góp ý thế thôi, nghe giọng điệu là biết logo ai làm rồi, ko thích war...:))
  3. HienK

HienK Thành viên cấp 1

4. minhquanvn9x

minhquanvn9x Thành viên cấp 1

5. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

pimpo119 bạn có biết sự khác nhau với một thằng trẻ trâu và một người lớn là ở chỗ nào không ? đó là thằng trẻ trâu hay nói nhiều, làm ít, chưa làm đã sợ này sợ nọ..chỉ được cái " anh hùng bàn phím ", cậu góp ý thì tôi nghe, nếu cậu không hài lòng thì cậu có thể gửi email về những sai sót của tôi và nếu hợp lý cậu có thể tiến hành sửa đổi và nhận phí từ phía công ty tôi, cậu có thể post sản phẩm của cậu lên đây cho mọi người cùng xem... và đánh giá để cậu khỏi phải nghĩ cậu làm đẹp mà tôi không ok, và cậu cứ yên tâm với một người có tinh thần chia sẻ cùng mọi người thì sẽ không quỵt cầu vài ba đồng, chủ yếu cậu cứ làm tốt thì cậu nhận phần thưởng do cậu tự làm ra nó.[​IMG]
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/1/16
  6. bachpro89

đã gửi email cho các bạn
  7. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Bác share e con khỉ với :v
  8. bachpro89

Con khỉ có trong files gốc mà
  9. Táo Lùn

Táo Lùn Thành viên cấp 1

Xin phép cho em nói ý kiển của mình: em thấy font chữ DREAM nó hơi không hợp sao ý bác :>
  10. dao duc viet

bachpro89 bạn cho mình xin file gốc nha, bữa hình như có gơi mà down không được hay sao ak :v
  11. bachpro89

Download bằng firefox ấy
  12. dao duc viet

13. bachpro89

bachpro89, trong mail có ghi rõ rồi còn gì
  14. dao duc viet

15. amia1

amia1 Banned

16. pimpo119

pimpo119 Thành viên cấp 2

bachpro89 chưa j đã nhảy dựng lên là làng la xóm ng này ng kia sửu nhi roài, khi b đăng lên diễn đàn thì b fai chấp nhận những cái nhận xét trái chiều, còn nếu đây là tác phầm tự tin nhất của b up lên mà bị chém gây thất vọng thì tốt nhất ghi 1 dòng thiệt to: "xin đừng chém em, chỉ share" =))...sr đã chê 1 điểm nhỏ mà hóa to nha...:))
  17. linhaxn

linhaxn Mới đăng kí

18. bachpro89

pimpo119 bạn đọc mà không hiểu à, vì lắng nghe góp ý của bạn nên mới nhờ bạn làm giùm đấy chứ. chứ ai la làng với bạn làm gì
  19. Ndongtri89

Ndongtri89 Mới đăng kí

20. bachpro89

Ủng hộ diễn đàn