Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Banner + Cover] Offline Viet MBA - Lần đầu tiên làm chuyện ấy

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi vdean, 11/7/15.

Lượt xem: 2,323

1. vdean Thành viên cấp 1

Lụm lặt tren google + thúc ép của Gấu :)).Em làm đại cái banner (làm cover fb luôn) cho hội mà Gấu đang công tác.
    Anh em chém nhiệt tình cho cái.>:D<
    Nếu in banner thật thì size này em thấy hình như hơi cao.anh em nào in rồi cho ý với^:)^
    P/s: lần đầu mò mẫm AI kinh thật,cứ rối mù mù lên,nhưng h cũng kết kết em ih rồi.đã yêu PS mà ko cua luôn em ruột nó AI thì phí lắm :x

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Kai_it

Kai_it Thành viên cấp 1

Mình nghĩ bạn đã "lượm" rồi thì làm cho trót, phân tên và title các diễn giả text không đẹp bạn à.
    vdean thích bài viết này
  3. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Mình thấy màu nền khá chói, nhìn lâu mỏi mắt. Text hơi mảnh và khó đọc. Nên thêm hiệu ứng cho mấy cái ảnh.
  4. vdean

vdean Thành viên cấp 1

Cảm ơn các bác !
    em cũng tính làm nền xanh mà "bọn hắn bảo" phải dùng màu của logo ,:((
    thực sự em cũng không ưng cái font lắm.Do nội dung nhiều quá,em thử chữ nét to nó bị ép lắm,dính chữ ,:((
  5. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

màu chói và info thì hơi xấu bác ạ... nhưng khá hơn em rồi vì em có biết cái mặt AI nó ntn đâu :v
  6. thandanit

thandanit Thành viên cấp 2

bác ép chiều ngang quá nên nhìn info nó ko đẹp, với lại cái màu bác ạ @-)

Ủng hộ diễn đàn