Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bao bì Newlife mình thiết kế nhờ các bạn góp ý

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Ngọc Anh Nguyễn, 14/12/13.

Lượt xem: 3,286

1. Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

...
  2. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

Thấy màu ổn nhưng Mỗi thứ hiện 1 lần thoy bạn @@ 2 lần newlife, 3 lần bánh quy..., 2 cái hình luôn
  3. simon thien

simon thien Thành viên cấp 1

Chữ lặp lại nhiều quá...bị nhiều chữ nữa..đơn giản xíu nữa bạn ạ :)
  4. Ngọc Anh Nguyễn

Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

Cảm ơn mấy bạn đã góp ý nhé! Đây là bao bì gói nên ngoài mặc chính ra thì 2 mặt bên hông ông chủ bắc buộc phải có mấy dòng chữ chính đó lặp lại. mình gửi nhầm 2 file giống nhau nên các bạn thông cảm nhé.
  5. NTDPhoto

NTDPhoto Thành viên cấp 1

Bác thiết kế bằng phần mềm gì vậy?
  6. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Ổn rồi! Nhưng chưa hình dung ra tổng thể sản phẩm sẽ như thế nào! Vì thấy bạn đặt ốc bế mà cắt ngang chữ thế kia :-s
  7. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

Đúng là khách hàng :v nói thiệt chứ cái cặp dòng chữ cong cong đó mình chả buồn đọc =))) đập vô măt là thấy trái dâu thôi ah
  8. Felix Lee

Felix Lee Thành viên cấp 2

Tại mọi người nhìn nhiều mặt cùng lúc nên thấy rườm thôi. Thực ra khi che hết chỉ nhìn 1 mặt thì rất ok. Cái này là hộp giấy hay in lên nilon vậy bạn?
    Ngọc Anh Nguyễn thích bài viết này
  9. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

Bạn nên mockup lên sản phẩm thực cho mọi người dễ hình dung. Ví dụ như mình cũng tk bao bì thì mình hiểu được còn những người chưa hiểu lắm về quy cách của bao bì thì sẽ hơi khó. Và có ý kiến như mấy bạn trên kia là nó bị lặp lại.
  10. Hoàng Phượng

Như vậy chắc bạn cũng nhận ra cái hạn chế nhở
    nmplela, anthienchinh, Luda Tín2 người khác thích bài viết này.
  11. Felix Lee

Felix Lee Thành viên cấp 2

Hoàng Phượng cho mình xin cái mockup này được không? Thanks bạn!
  12. ☼Achilles☼

☼Achilles☼ Thành viên cấp 1

:)):)) bánh quy gì mà "công thành danh toại" đấy :))
  13. Ngọc Anh Nguyễn

cảm ơn bạn Hoàng phượng có mockup thành phẩm rất đẹp giúp mình, mặt trước thì mockup ok nhưng mặc sau hình như bị lệch đường link màu vàng, không biết mình canh đều đường đó chưa để mình dóng thước xem lại. Mình ruốc kinh nghiệm lần sau mockup xong rồi mới đăng lên để các bạn dễ hình dung. Một lần nữa cảm ơn các bạn
  14. Ngọc Anh Nguyễn

Cái này in trên nilon bạn ah! mặc xám bên phải là trong suốt đấy. Mình thiết kế bên illustrantor.
  15. Hoàng Phượng

Ngọc Anh Nguyễn Cái đường màu vàng bị lệch là do bạn chưa tính cái phần hàn lưng.
    Ngọc Anh Nguyễn thích bài viết này
  16. King Khủng Designer

King Khủng Designer Thành viên cấp 1

Sản phẩm ra thị trường chưa mà đưa lên đây thế bác. Cẩn thận khách hàng kO thích điều nầy :3
    Ngọc Anh NguyễnHoàng Phượng thích bài viết này.
  17. tiengmtvl

tiengmtvl Mới đăng kí

may ban cho xin mockup san pham nay dc khong
  18. anthienchinh

anthienchinh Thành viên cấp 1

19. Ngọc Anh Nguyễn

Cảm ơn bạn hoàng phượng nhé. Mình sẻ xem lai đường màu vàng đó. Cảm ơn bạn king khủng đã nhắc nhở nhé.
  20. Ngọc Anh Nguyễn

Achilles bánh quy này có nhiều chất dinh dưỡng ăn vào giúp thông minh, mà thông minh thì làm gì cũng dễ công thành danh tọai:))
    heeeeeeeeeeee

Ủng hộ diễn đàn