Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bây giờ em phải làm sao với bức ảnh này để có được ảnh Chibi???

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Phạm Anh Quốc, 19/9/13.

Lượt xem: 4,951

1. Phạm Anh Quốc Thành viên cấp 2

Tình hình là em đi line xong rồi , nhưng chẳng biết bước tiếp theo làm gì nữa để có thể thành ảnh Chibi . Chỉ em! help!!! #:-s

...
  2. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

đi line xong rồi lên màu chứ làm gì nữa.
  3. Phạm Anh Quốc

Phạm Anh Quốc Thành viên cấp 2

Line rồi , giờ tô mầu thế nào ? chỉ em với . Có Tut nào trong 4rum mình dậy tô mầu không ? :D
  4. khang0238

khang0238 Thành viên cấp 2

theo mình hiểu là bác snowpjece nói đi line bằng Pen tool, chứ bác line bằng Tay tool cũng như không hahaha
    snowpjece thích bài viết này
  5. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Hehe,:)) Pen tool hay Tay tool cũng đc, nhưng bước tiếp theo chắc chắn là lên màu, Pen tool thì khỏi nói rồi, còn Tay tool thì như này nè:
    khang0238 thích bài viết này
  6. Phạm Anh Quốc

Phạm Anh Quốc Thành viên cấp 2

mình chả hiểu gì cả , ai giải thích hộ với , Pen tool với Tay tool là sao ?
  7. HưngKnight97

HưngKnight97 Thành viên cấp 1

đi line rồi thì lên màu..trong 4rum thì có đầy tut hướng dẫn lên màu mà

Ủng hộ diễn đàn