Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bé Tập vẽ :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi HnDavides, 5/11/13.

Lượt xem: 3,660

1. HnDavides Thành viên cấp 2

Chào các ace. em có vài pic muốn up lên cho m.n góp ý nhé :))

...
    Nam Ikari, DesignerDuongLe, nolove220810 người khác thích bài viết này.
  2. kevin_k7n

kevin_k7n Thành viên cấp 1

Ảnh hồn nhiên lắm bác :+1::+1::+1:

//Lạ nhỉ, mình lớn rồi cứ nhìn mấy nhox nhỏ nhỏ thế này mình lại muốn được nhỏ lại, vậy mà hồi nhỏ nhìn mấy "nhox nhớn nhớn" mình lại muốn mình nhanh nhanh được trở thành người lớn :(.
    HnDavides thích bài viết này
  3. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

cho bác cả tạ like! nhìn mà nhớ hồi bé cũng hay vẽ vời
  4. HnDavides

HnDavides Thành viên cấp 2

Ảnh hồn nhiên lắm bác :+1::+1::+1:

//Lạ nhỉ, mình lớn rồi cứ nhìn mấy nhox nhỏ nhỏ thế này mình lại muốn được nhỏ lại, vậy mà hồi nhỏ nhìn mấy "nhox nhớn nhớn" mình lại muốn mình nhanh nhanh được trở thành người lớn :(.

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threads/be-tap-ve.40233/#ixzz2koi3BwIk

Hồn nhiên thì em mới cho đi dự thi với chủ đề sống với đam mê Nghệ thuật :))
  5. Không Ai

Không Ai Thành viên cấp 1

Nghệ thuật là k giới hạn.
  6. HnDavides

HnDavides Thành viên cấp 2

đam mê vẽ. mình lấy ý tưởng các bé ngồi vẽ say sưa :))

Ủng hộ diễn đàn