Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bé trai người Pháp xinh vô cùng!!! :x

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi MiriEskel, 10/6/13.

Lượt xem: 2,295

1. MiriEskel Mới đăng kí

Hôm trước em có tình cờ gặp bé này trên Bờ Hồ. Lý do em chụp bé ý không phải là bởi vì bé ý xinh quá đâu :"> mà còn là vì bé ý hơi đặc biệt!
    Lúc em chụp là bé ý đang leo lên chỗ núi đá Tháp Bút, leo một mình mà bé ý chắc tầm 3 tuổi thôi nên mọi người đứng xung quanh khá đông, mấy người còn đứng dưới giơ tay định đỡ nhưng mà bé ý vẫn cứ leo tiếp.
    Mọi người kêu là bố mẹ đâu mà để con nghịch thế! ai cũng xuýt xoa kêu. Nhưng mà sau một hồi bám trụ, nhẫn nại hì hục trèo thì bé ý đã xuống an toàn :D

Lúc xuống đến nơi bé ý chạy ngay ra chỗ bố và bé được bố bế lên, thơm và xoa đầu, nói gì đó chắc là khen giỏi. Điều làm em thấy đặc biệt là hóa ra bố bé ý có ở đó, ngồi ngay ở bồn cây đối diện, và hóa ra suốt quá trình bé ý trèo lên bố bé đã theo dõi và quan sát con rất chăm chú chứ không phải là bỏ mặc nó. Hình như đó là cách dạy con khác nhau giữa ta và Tây, họ luôn dõi theo con nhưng ở một khoảng cách nhất định để con họ có thể tự lập, còn ở mình thì trẻ con được bố mẹ chăm sóc kỹ quá thành ra hơi nhõng nhẽo quá! :)
    Sau đó em có xin chụp 1 bức ảnh hai bố con. Và haha hóa ra bé này nhát ghê chứ không có nghịch đâu, chụp ảnh mà người cứ vặn vẹo ngượng nghịu :)) đáng yêu!!!

P/S: Hơi lắm chữ cảm ơn các bác đã kiên nhẫn đọc! :))

...
    Hà Bơ, Cá Bé Nhỏ, oắtcon6 người khác thích bài viết này.
  2. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

có năng khiếu viết báo cho mương 14 :v
    Hà BơMiriEskel thích bài viết này.
  3. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

:"> Mình thích cách quan sát và cảm nhận của bạn
    MiriEskel thích bài viết này
  4. MiriEskel

MiriEskel Mới đăng kí

ILovePhotoshop: hì em chưa đủ trình viết cho mương đâu, cơ mà đúng là em đang chuẩn bị thi ngành báo đấy ạ! :D
    bong bong mua he: :"> thanks bạn!!
    bong bong mua heILovePhotoshop thích bài viết này.
  5. oắtcon

oắtcon Thành viên cấp 1

Giống cách dạy con của ng do thái :P

Ủng hộ diễn đàn