Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bedroom z04

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi wincro007, 14/5/15.

Lượt xem: 3,030

1. wincro007 Thành viên cấp 1

...
    ong Bắp, Phạm Hữu Dư, Cyan2 người khác thích bài viết này.
  2. Manok

Manok Thành viên cấp 2

Về vât liệu ánh sáng đẹp rồi bạn, chỉ còn cái tạo hình,: kệ tivi và kệ sách bạn làm sâu bao nhiêu, mình thấy nó to, và sâu quá dẩn đến hơi thô và chật.
    Theo ý riêng của mình thì làm kệ sách nhỏ lại. giấy dán tường và tivi treo thôi
    Chú ý thêm vật liêu inox ở tay nắm cửa, thanh treo đồ, nó làm hình ảnh tinh tế hơn.
    wincro007 thích bài viết này
  3. wincro007

wincro007 Thành viên cấp 1

Manok thank nhóe, đăng mấy pữa mới có bạn nhận xet bài mình,, tiếp thu ý kiến của bạn,, kệ tủ thô cứng, làm không gian trong đó có vẻ chật, nặng
    ;)
  4. Nguyễn Đăng Nghĩa

Nguyễn Đăng Nghĩa Thành viên cấp 1

đẹp quá!
  5. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

wincro007 bạn học bao lâu thì làm được thế này? mình chỉ mới có ý định bước chân vào 3D
  6. wincro007

wincro007 Thành viên cấp 1

bác tính theo 3d kiến trúc nội thất hay 3d game,
    minh học nội thất,, kiến thức 3d minh học trên google youtube với bạn bè thôi,,
  7. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

wincro007 mình không hỏi bạn học thế nào, mình hỏi bạn học bao lâu

Ủng hộ diễn đàn