Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bìa gia phả dòng tộc !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi ART_HoangPhong, 8/1/14.

Lượt xem: 11,374

1. ART_HoangPhong Mới đăng kí

Em mới vào nghề, mong các bác chỉ giáo !

...
    ledatcr, pitlamgiPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. FNC

FNC Mới đăng kí

bỏ mấy cái chấm chỗ "DÒNG TỘC" đi, màu trắng sẽ hay hơn. chữ GiaPhả đăt đó không được, không ăn nhập với bố cục.. con rồng màu tươi ghê. :3
    E chỉ biết có zậy :D
    Ann DeceGatitos thích bài viết này.
  3. ART_HoangPhong

ART_HoangPhong Mới đăng kí

Cảm ơn bác FNC nhé, em cũng đang tìm chỗ đặt chữ gia phả đây nhưng chưa tìm được. Còn cái chấm chấm chắc phải bỏ đi thật
  4. maxiqboy

maxiqboy Thành viên cấp 1

chữ Gia Phả đơn độc quá, bác thử làm to cái hình viền bao quanh của chữ Dòng tộc lên, cho chữ Gia phả vào đó đi bác ?

em nghĩ cái đó nên to và hoành tráng chứ trông hơi nhỏ
  5. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

bìa bạn làm rất đẹp chỉ tiếc cái text bạn đặt nó hơi chướng ... bạn nên cho cả 2 chữ vào trong cái viền sẽ đẹp hơn
    và mình có 1 góp ý nữa: thường thì ng ta ghi là gia phả họ Trần (hay Lý , Lê , Nguyễn j đấy) hoặc là tộc phả chứ ko ghi là gia phả dòng tộc :D
    p/s: bạn có thể cho mình cái file psd dc ko , bố mình cũng đang bảo mình kẻ cái gia phả nhà mình để lưu
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/1/14
    Ann Dece thích bài viết này
  6. tuan2205

tuan2205 Mới đăng kí

Đẹp thật, cũng xin PSD hoặc nguyên liệu :D
  7. tuanhung123

tuanhung123 Mới đăng kí

cho e xin file psd vs ạ
  8. sunnykt

sunnykt Thành viên cấp 1

Mình thấy cái khung Dòng tộc nó cute xì teen dâu quá, không phù hợp. Chữ gia phả nên đặt ở giữa viết hoa và cho nó ngầu hơn 1 tí. Ngoài ra thì đẹp đặc biệt là 2 con rồng cực chất :D
  9. Simsky

Simsky Thành viên cấp 2

đẹp đó bạn, nhưng chử Dòng tộc và mấy cái chấm chấm ko ăn nhập lắm, Hoa văn nền nên chìm xuống nủa để nổi bật con rồng. Mình biết có vậy thôi, ^^,
  10. maivanthai212

maivanthai212 Thành viên cấp 1

Theo mình thì để gia phả là được chữ dòng tộc nhìn k hợp lý cho lắm
  11. nguyenduc1982000

nguyenduc1982000 Mới đăng kí

12. phamhuyenIBG

phamhuyenIBG Banned

cho e xin file pdf với đi chủ topic ơi?
  13. NguyễnMinhKhang

NguyễnMinhKhang Thành viên cấp 1

Bác để cn Rồng Lộn ác quá! :D
  14. Song yen

Song yen Thành viên cấp 1

Font chữ không phù hợp.
    Còn lại thì thấy hơi thiếu các chi tiết để liên kết :)

Ủng hộ diễn đàn