Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Biển Tân Thành,Gò Công

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi rstone, 30/12/12.

Lượt xem: 6,142

1. rstone Mới đăng kí

Biển Tân Thành ở quê mình hơi khác mấy bãi biển du lịch.Ở đây đa số người ta nuôi các loại hải sản như sò nghêu nên nước màu cafe.Buổi chiều nước rút thì có bãi bùn để đi dạo hoặc bắt ốc chứ ít người tắm.

Ảnh này một số mình chụp từ Nokia E66 (mấy tấm không có chỉnh màu),còn lại mình chụp từ máy KTS Fujifilm FinePix J30,chắc lượng chắc chắn không bằng DSLR rồi ^^.Mình không pro PTS nên chỉ dùng action,preset có sẵn LR để chỉnh màu một số ảnh,cao nhân nào thấy không hợp thì chỉ dẫn với ha :D

...
    hth02x1, L_BạchMã, Panbeo1 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Sao toàn trắng đen thế hả bạn , màu hoài cổ quá .
  3. rstone

rstone Mới đăng kí

À,một phần vì mình thích trắng đen,một phần là vì đối với mình, biển này lúc nào cũng có cảm giác buồn buồn ^^
  4. HSP

HSP Thành viên cấp 4

lần tr có theo đoàn từ thiện đến đây chơi mà thời tiết không đc ưng ý lắm , mưa giông nên hem dạo chơi chụp hình đc , có 2 tấm thế lày :))

5. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Càng về sau càng chất :D
  6. L_BạchMã

L_BạchMã Thành viên cấp 1

7. rstone

rstone Mới đăng kí

Mình thích tấm 2 :)) biển này nước lên chỉ đi dạo được thôi,nước rút mới vui :D
  8. Nkntn

Nkntn Thành viên cấp 1

cho e góp vui
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn