Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bình Ba một nơi nên đến nếu có thể.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi tú anh, 25/5/13.

Lượt xem: 2,499

1. tú anh Thành viên cấp 1

Chào mọi người !
    Mình vừa đi Bình Ba được 2 tuần có vài bức ảnh để mọi người xem nếu có dịp mọi người nên đến đây chơi sẽ không thất vọng đâu. Mình chụp cảm tính thôi không phải dân trong nghề nên cảnh vào ảnh không đẹp được như ở ngoài.
    1
    2
    3
    4
    5
    6
    7
    8
    9
    10
    11
    12
    13

...
    Hoàng Long Nikon thích bài viết này
  2. Art Nguyen

Art Nguyen Thành viên cấp 1

có nhờ vã Ps gì thêm zậ chị. nếu chụp file Raw được như zậ thì quá ok. >:D<
  3. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Đảo Bình Ba - Cam Ranh - Khánh Hòa.
    tú anh thích bài viết này
  4. bonus cho bạn 1 tấm !!! ^^ [​IMG]
  5. Fw paparazzj

Fw paparazzj Thành viên cấp 1

tấm đầu tiên mình cảm thấy hơi dư sáng.còn lại ảnh rất trong và đẹp . like
  6. Hoàng Long Nikon

Hoàng Long Nikon Thành viên cấp 2

Được đi đây đó thì ảnh đẹp cứ đầy thôi :D cảnh dù đẹp cách mấy cũng ko truyền tải hết qua hình dc nên bạn cứ chụp những gì mình thích :-bd
    Ảnh tươi và ấn tượng lắm bạn à ;))
  7. tú anh

tú anh Thành viên cấp 1

Art Nguyễn. Không có ps đâu bạn, tụi mình 3 đứa đi chơi nhỏ bạn mượn đc cái máy thì chụp thui. mà ở ngoài còn đẹp hơn nhìu bạn à.
  8. tú anh

tú anh Thành viên cấp 1

Fw paparazzj . uhm. Mình không rành mấy cái này, đó giờ chụp chơi bằng đt không à, bao giờ có tiền sắm máy sẽ đi học chụp hình

Ủng hộ diễn đàn