Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bình chọn ra thành viên tích cực nhất trên diễn đàn trong năm 2014

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 2/1/15.

?

Bạn cảm thấy ai là người có nhiều đóng góp cho diễn đàn nhất trong năm 2014 vừa qua?

Bình chọn đã đóng 9/1/15.
  1. 1. Alphaprinter

28.6%
  2. 2. banbaonylong

32.0%
  3. 3. CaoChiNhan

19.0%
  4. 4. conmeohen

19.2%
  5. 5. Daicahuy

15.1%
  6. 6. Dù Kun VietDesigner

41.4%
  7. 7. Havingfun2500

10.0%
  8. 8. huytakeda

11.6%
  9. 9. Khoi Le

13.1%
  10. 10. Ngô Đức Huynh

40.0%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 31,051

1. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Phạm Hữu Dư : Mình thì có 1 ý kiến về bình chọn Thành Viên Tích Cực Nhất, (trong lần chọn sau), người đó, phải có nút điểm "Like" có thể nói điểm "Like" đó ra đây, vẫn là nhiều nhất, so với các bạn khác, trong danh sách 1/10 người đó. Sau đó, mới đếm số người bình chọn trong mục Topic này đây, rồi cộng cả 2 lại, chia đôi, điểm cao, thì mới là số điểm Thành Tích cuối cùng, rất quý và rất xứng đáng đạt danh hiệu đó, 1 cách công bằng. Vì lý do tính điểm như vậy, nên điểm "Like" có thể trải dài hết tất cả mọi danh mục trong diễn đàn Vietdesigner này. Các thành viên đều có cơ hội nhận nút "Like", từ mục Download, mục TUT, mục Giúp Đỡ, mục Fonts hay từ tất cả mọi hoạt động khác, .... cộng lại, mà dựng lên thành tích, thì rất đáng biểu dương, và tùy khả năng các bạn, bạn nào cũng có cái thế mạnh của họ, có thể theo khả năng khác nhau, mà tiến tới thành tích cao, bạn nào chưa đủ điểm Like cao, thì năm sau, có thể tự phấn đấu bằng chính công sức của mình, mà tạo dựng lên thảnh tích, bằng sự cống hiến của chính mình. Đương nhiên mình cũng sẽ phấn đấu, đạt thành tích Like cao, trong nắm tới. Các bạn cùng xung phong đóng góp cho diễn đàn nhé ! ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/1/15
    lenm, zxccccc, Ngô Đức Huynh2 người khác thích bài viết này.
  2. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

3. aulangtu

aulangtu Thành viên cấp 1

vote theo cảm nhận cho bác Dù Kun Việt Designer và bác Ngô Đức Huynh :)
    cảm ơn các bác vì tinh thần mạnh mẽ và sự cống hiến!
    Ngô Đức HuynhHồng Sơn thích bài viết này.
  4. Arsenelupin

Arsenelupin Thành viên cấp 1

Sao không có phần: "Khác" nhỉ?
    Có thì để mình vote cho mình 1 phiếu.
    Ngô Đức Huynh thích bài viết này
  5. Trần Hải Hưng

Trần Hải Hưng Mới đăng kí

Thấy bạn Ngô Đức Huỳnh cũng giống mình thế nhỉ. Rất ấn tượng với tính cách của bạn hehe. Voite cho bạn một phiếu. :D.
  6. Noctune

Noctune Thành viên cấp 1

7. hoangvan359

hoangvan359 Thành viên cấp 1

Thôi chết, không để ý bác nào share bài nhiệt tình nhất. Chỉ biết xem rồi chém gió rồi cảm ơn thôi. Ây da tội lỗi tội lỗi
  8. Lưu Hoàng Kiếm

Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư : mai mốt a làm thêm phần dự đoán số người bình chọn để cho anh em ngoài vòng pháp luật có cơ hội dự đoán trúng thưởng chắc sẽ vui hơn.hehe. À ai đc bình chọn nhiều nhất mà dùng acc Fshare để download em xin tặng người ấy 100.000 point nhen a.hehe.koi như là góp vui thêm cho giải thưởng và khích lệ sự cống hiến của bạn đó cho forum. ngoài ra sẽ gửi tặng riêng bạn đó bộ Dvd tương tác về Thiết kế nội thất nếu bạn đó có hứng thú nghiên cứu ạ :)
    zxccccc, conmeohen, Hồng Sơn3 người khác thích bài viết này.
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

10. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Ngô Đức Huynhnoname_0 thích bài viết này.
  11. Betrayal1321

Betrayal1321 Thành viên cấp 1

Trời ơi ông Huynh kém 7 phiếu kìa, còn 2h nữa ~X(
  12. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

[XIN ADD CHÉM GIÓ MỘT CHÚT] :))
    Dù Kun VietDesignerNgô Đức Huynh 2 người cứ giống như 2 đại gia REAL vs BARCA ý nhể ;;);;);;).Chuẩn bị vô trận chung kết Cup Laliga ;;). Hiện tại bác Dù Kun VietDesigner đang được đánh giá là cao hơn đối thủ với 7 phiếu . Nhưng mọi chuyện bất ngờ đều có thể xảy ra nếu Messi và Neymar ah quên bác Ngô Đức Huynh tỏa sáng hôm nay!
    Dù cuộc chiến này phần thắng có thuộc về ai đi nữa thì 2 người cũng đã cống hiến rất nhiều cho khán giả và diễn đàn... và
    Thời gian bắt đầu đếm ngược !!!!
    Hồng Sơn, JockdanNgô Đức Huynh thích bài viết này.
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình chả quan trọng cái bỏ phiếu này đâu.
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/6/16
    noname_0, Ngô Đức Huynhtrinhvanhiep thích bài viết này.
  14. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Đang cố tranh giải 5 mà hồi hộp quá =))
  15. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Hồng Sơn thích bài viết này
  16. Lưu Hoàng Kiếm

Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

N.P hehe thanks pác nhìu nhé vì ủng hộ và vẫn còn nhớ em. Hehe tham gia đóng góp cho vui thôi chứ ko dám nhận là thành viên năng nổ tích cực.thấy a Dư chọn 10 bạn trên poll là quá hợp lí lun rầu ^^
  17. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ngô Đức Huynh Đang tính làm hết năm ngoài này rồi năm tới vào đó làm đây cưng. Có gì gặp nhao nhé ;))
  18. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Chừng nào thím vào thì nhớ thông báo để assmin mở phòng thông dầu... à không mở tiệc ăn mừng :D
  19. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bày đặt làm gì cho mất công :))
  20. Lâm Duyên

Lâm Duyên Thành viên cấp 1

Em bỏ 1 phiếu cho anh Ngô Đức Huynh , nhưng mà vote bằng cách nào zậy mọi người, cm là xong rồi đúng ko

Ủng hộ diễn đàn