Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Black & White

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Ryl Pham, 13/4/13.

Lượt xem: 3,109

1. Ryl Pham Thành viên cấp 1

Black&White... Những cuộc mưu sinh vât vả... Cuộc sống của họ như một mảng màu trầm trong cuộc sống muôn màu sắc giữa dòng đời tấp nập...

...
    Tạ Thị Liên, nnat, Minh Triết PJ17 người khác thích bài viết này.
  2. namm0j

namm0j Thành viên cấp 1

mình thấy nếu là khoảng lặng thì có #1 là đúng thôi. còn lại thì rất tươi tắn (dù là BW ^^). khoảng lặng gợi 1 cảm giác bình yên và buồn một chút. anh3 của bạn cho mình cảm giác rất năng động và những lo toan bộn bề. không đủ thời gian để lặng. (cảm nhận riêng thôi ")
    cher sóy, Ryl Phamuttran990 thích bài viết này.
  3. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

chỉ có thể nói là màu trầm thôi bạn ak chứ k thể nói là khoảng trầm lặng
    DemiCat DARyl Pham thích bài viết này.
  4. Liên Ngọc

Liên Ngọc Thành viên cấp 1

cám ơn chủ thớt..đúng chủ đề em đang cần..ka
    Ryl Pham thích bài viết này
  5. Xuân Công

Xuân Công Thành viên cấp 1

ảnh đẹp bạn à mình mê những ảnh đen trắng :-bd
    Ryl Pham thích bài viết này
  6. Ryl Pham

Ryl Pham Thành viên cấp 1

7. Minh Triết PJ

Minh Triết PJ Mới đăng kí

đẹp đó anh , em cũng có một bộ hôm trước đăng lên mà sai yêu cầu nên bị ban , không dám đăng lên nữa :)

Ủng hộ diễn đàn