Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blen giúp tấm hình mình vừa chụp được bằng điện thoại với ạ ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi talu_kenz, 26/1/13.

Lượt xem: 1,879

1. talu_kenz Thành viên cấp 1

...
  2. talu_kenz

talu_kenz Thành viên cấp 1

vô tình thấy trời đẹp quá kêu bé em ra làm mẫu,cơ mà chụp bằng điện thoại nên không được đẹp lắm..blend hộ mình với ^^
  3. dorebun

dorebun Mới đăng kí

Như này được k bác
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Chất lượng ảnh tệ quá, vùng shadow mà làm sáng lên noise lắm nên mình để tối hẳn.
  5. talu_kenz

bác dorebun làm cũng đẹp mà,nhìn tươi hơn ..nhưng mà còn thiếu thiếu gì ấy nhỉ :-s thank 2 bác ^^
  6. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

bầu trời khủng nhờ !! cứ tưởng ghép :">
  7. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Cho mình góp :D
  8. talu_kenz

à..sẵn tiện bác nào xóa giúp 2 đường dây điện được không ạ,nhìn nó hơi vướng nên thấy xấu xấu thì phải hehe
  9. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

Bức ảnh mang tính minh họa cũng dc ấy chứ nhỉ " tuy con người bé nhỏ nhưng có thể với tay tới bầu trời "
  10. Laura158

Laura158 Thành viên cấp 1

Được cái mây đẹp, mình cũng chỉ biết tăng sáng lên thôi, còn chẳng biết làm gì nữa

solestyles thích bài viết này
  11. conduong

conduong Banned

thích tấm này của chipxinh nên lấy xoá dây điện

Ủng hộ diễn đàn