Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Beautiful in white (tập tành)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi leehomwany, 28/12/13.

Lượt xem: 3,343

1. leehomwany Mới đăng kí

Đây là GIỜ rảnh rỗi của em ạ!

Em xin nhận ý kiến của mọi người về màu sắc và cách blend nhanh hơn ạ. Em quậy để ra được thế này hơn 2 tiếng đồng hồ (thiết nghĩ là quá nhiều cho việc blend màu) nhưng em không biết làm sao để nhanh gọn hơn ạ T.T
    Bộ stock này đã từng được đăng ở đâu đó (hình như cũng trong diễn đàn mình) mà em không nhớ nên không ghi nguồn được ạ T.T
    P/s: Cái đèn chùm bị quậy sao từ trắng ra đen thui T.T

Em xin cảm ơn mọi người đã xem qua :D

...
    Lê Chí Hiếu thích bài viết này
  2. anhteen

anhteen Thành viên cấp 2

NICE...co TUt k bacs
  3. leehomwany

leehomwany Mới đăng kí

anhteen Cảm ơn bạn nha :D Nhưng mình làm theo cảm hứng nên không có tut đâu bạn :)) Với lại trình mình thì làm tut cho thiên hạ cười ạ? :))
    anhteen thích bài viết này
  4. binngo.v2

binngo.v2 Thành viên cấp 2

em thích ảnh gốc bác ạ. chỉnh sáng lên tí nữa là đẹp lun
  5. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

OP-SKYleehomwany thích bài viết này.
  6. anhteen

anhteen Thành viên cấp 2

với mình ..là mình thấy đẹp rồi :)
  7. leehomwany

leehomwany Mới đăng kí

binngo.v2 Chắc tại tấm gốc đã lộng lẫy rồi hỉ? :)) Dù sao cũng cảm ơn bạn đã góp ý :D
    anhteen Mỗi người một cách cảm nhận mà :D
  8. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Good blending
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

mình thấy chưa đẹp :> màu này áp dụng stock khác thì chắc ok
  10. joobi Thiet Nguyen

joobi Thiet Nguyen Thành viên cấp 1

stock đẹp thế :)
    San.Nhi thích bài viết này
  11. San.Nhi

San.Nhi Thành viên cấp 1

theo ý kiến mình nếu là ảnh cưới tnay thì nên blend màu ság ság :D nhất là stock có toàn màu trắg thì nên chọn tôg màu khác để ảnh lên nổi bật được cái màu trắng của nó. Đúng là nói dễ hơn làm tại mình cũg k biết tôg nào lên thì hợp =)) mà cảm giác màu blend này k hợp vs stock lắm :D
    leehomwany thích bài viết này
  12. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

mình bon chen tí

Ủng hộ diễn đàn