Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Các pro test dùm mình vài cái pic này nhé !^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi CàPhê Mạnh Dữ, 31/8/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,360

1. CàPhê Mạnh Dữ Thành viên cấp 1

Và đây là các pic mình nhờ các pro test nhé !
    1.
    2.
    3.
    Chân thành cảm ơn các pro đã giúp đỡ nhé ^^:">

...
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mẫu nữ xinh, mà test theo tiêu chí nào ?
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Test gì? Bạn đã đọc nội quy Box nhờ vả chưa? Tôi để ý hình như bạn tham gia diễn đàn từ trước tới giờ toàn thấy post topic nhờ vả làm ảnh dùm, và ko hề có ý định học hỏi hay gì cả! Đây ko phải là tiêu chí của diễn đàn thưa bạn :)
  4. CàPhê Mạnh Dữ

CàPhê Mạnh Dữ Thành viên cấp 1

sr AD mình chỉ muốn các pro test thử vài pic để mình so sánh vs pic mình đã làm! có gì sai xót mong AD bỏ qua nha !
  5. CàPhê Mạnh Dữ

bạn retouch và Blend nhé ^^, mình đang cần so sánh mẫu test của bạn và cái pic mình đang làm ^^
  6. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

Thế thì post kèm tác phẩm của bạn và post ở box trưng bày tác phẩm ,kèm câu " nhờ các pro blend thử cho mình so sánh kết quả" , chứ post thế này, không hiểu lầm cũng lạ đó
    HenryRox thích bài viết này
  7. CàPhê Mạnh Dữ

sr AD và MOD nhé, mình hứa lần sau sẽ rút kinh nghiệm !
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn