Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Collection: Mình mới tập blend. Mong mọi người góp nhiều gạch xây nhà :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Ps IloveYou, 25/4/13.

Lượt xem: 2,146

1. Ps IloveYou Thành viên cấp 1

Đây là những pic mình tập blend. stock mượn của mấy người bạn. Có pic out nét nhưng khá đẹp nên vẫn làm :D Mong mọi người góp ý ^^
    #1 [​IMG]
    #2 [​IMG]
    #3 [​IMG]
    #4 [​IMG]
    #5 pic này mình làm theo tut của bác daicahuy :D
    #6 [​IMG]
    #7 pic này mình làm theo tut blend màu xanh tím của bác Phạm Hữu Dư nhưng không ra được màu đẹp như tut :">
    #8 [​IMG]
    Mấy pic đầu tường màu xanh và màu đỏ chói quá. Mình không biết xử lí thế nào nên làm cho nó xám xịt như vậy :)) Mọi người có cách nào hay chia sẻ cho mình vớiiii :D
    Dưới đây là link ảnh gốc của 4 pic đầu. Mong mn chia sẻ :D
    http://i1310.photobucket.com/albums/s646/PsIloveYou_Phuong/_MG_1711_zps0dd6a6c0.jpg
    http://i1310.photobucket.com/albums/s646/PsIloveYou_Phuong/IMG_0071_zps44f84096.jpg
    http://i1310.photobucket.com/albums/s646/PsIloveYou_Phuong/_MG_1818_zpsd5845a34.jpg
    http://i1310.photobucket.com/albums/s646/PsIloveYou_Phuong/IMG_0100_zps84665300.jpg

...
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Trong 8 pic thì thích pic này, màu sáng đẹp hơn stock :">

leduc92, thuận chuốiPs IloveYou thích bài viết này.
  3. Ps IloveYou

Ps IloveYou Thành viên cấp 1

đó là pic mình làm y như tut :))
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  4. Thuong Koi

Thuong Koi Thành viên cấp 2

Ố ồ,lâu lắm ko lên August Cafe ngồi,dạo này dân tình cuồng Love Garden nên August bị thất sủng rồi :))
  5. Ps IloveYou

hiuhiu. các bạn bình loạn giúp mình với :) mình cần ý kiến của mn để học hỏi thêm mà :D
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Ps IloveYou
    - Cái đầu tiên Trình bày Topic thì ảnh nên dàn dọc nhóe - để ngang kia coi ảnh bé tí hà ! (Nên dẫn thêm Link Full Size từ host up ảnh ) !
    PS:
    - Mem mới muộn mọi người nhận xét tích cực thì Ra mắt làm quen 4rum đi ha ! Hi hi hi ... :">:">:">
    Ps IloveYou thích bài viết này
  7. Ps IloveYou

@ Hổ Báo VietDesigner cảm ơn bạn đã nhắc nhở :D về phần P/s: ra mắt làm quen là thế nào ạ? :-/
    Hổ Báo VietDesigner thích bài viết này
  8. Ps IloveYou

hix. sao k tag đc vậy? :-< @ Hổ Báo VietDesigner
  9. NhatDuc

NhatDuc Thành viên cấp 2

10. #1 vs #3 blend còn xấu hơn ảnh gốc bạn à
  11. Ps IloveYou

@ Nhat Duc, Jea Tuấn Anh: mình không thích màu đỏ và xanh của tường nhưng chỉ biết làm cho tường tối đi. có cách nào blend cho màu tường bớt chói k bạn?
    NhatDuc thích bài viết này
  12. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Tạm được, cố lên bạn :D
  13. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

ngta mới tập blend thì mọi người cứ nhận xét vừa phải thôi để còn có tinh thần cố gắng, đặt gạch nhiều thế này sau này ai dám trưng bày sản phẩm nữa T___T
  14. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Một số bức chưa ổn, cần chỉnh chút xíu..nhưng lần đầu blend mà ntn thì ok rồi! Pic#2 của bác e ưng phết:))
  15. Việt Bá Vương

Việt Bá Vương Thành viên cấp 2

#8 gống Lâm Chấn Huy thế ;)
  16. Ps IloveYou

Lê Duy Minh k sao đâu mà. mình đang cần nhiều gạch của mn :D có ai chỉ giúp mình vài ý tưởng blend #1 vs #3 đc k? :|
  17. Ps IloveYou

1 người bạn làm cho mình #3 theo kiểu rùng rợn như thế này :))
    mn góp tí gạch nữa nhé :v

Ủng hộ diễn đàn