Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend + ghép + vẽ, mời mọi người góp gạch =))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi zjtvn, 19/8/12.

Lượt xem: 2,630

1. zjtvn Thành viên cấp 1

Thiên thần

Gangter

...
    RainyWarrior thích bài viết này
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Đẹp đấy,nhưng cánh của thiên thần mờ quá, kính của Gangter ảo quá... sao ko gỡ cái dòng ngày tháng đi @@
    zjtvn thích bài viết này
  3. zjtvn

zjtvn Thành viên cấp 1

kính vẽ mà ko ảo sao được bạn :)), còn cánh là brush tô nên để mờ cho đừng thô, để ngày tháng cho giống ảnh chụp nguyên sơ :))
  4. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

Sao ko xóa nốt mấy cái ngày tháng đi hả bạn... :D nhìn ức mắt quá!
    zjtvn thích bài viết này
  5. Pảo Pảo

Pảo Pảo Thành viên cấp 1

cái tấm thiên thần hơi chói bạn ơi

với cả màu môi của mod, đậm quá @.@

xoá ngày tháng đi bạn :))
    zjtvn thích bài viết này
  6. Phạm Hoàng Tuấn Anh

Phạm Hoàng Tuấn Anh Mới đăng kí

Kính râm mà tạo bóng chắc nhìn thật hơn nhỉ ;)
    zjtvn thích bài viết này
  7. zjtvn

zjtvn Thành viên cấp 1

mình thấy để ngày tháng cho nó thật hơn nên ko mất công xóa, với lại để vậy ko bị nhầm là stock trên mạng:D
    mình cố ý để sáng để thấy sự mờ ảo sáng chói của thiên thần, lúc đầu mình còn định để đôi cánh phát sáng :D, màu môi mình đã làm lợt thử như lúc đó thấy nó mất nét, mất đẹp.
    kính râm mình đã làm bóng nhưng khoảng cách hơi sát nên ko thấy, rút exp:D
    thank ý kiến mấy pro để dành cho tác phẩm khác:D

Ủng hộ diễn đàn