Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Hoàng Hôn

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Mèo Mộng Mơ, 14/4/13.

Lượt xem: 3,396

1. Mèo Mộng Mơ Thành viên cấp 2

Mong được sự nhận xét từ anh chị em ạ ( dùng PTS em chỉ biết mỗi blend ảnh và cũng chỉ thích nhất blend ^_^)[​IMG]

...
    em_la_ngoc, mgr, DX_Degeneration3 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Lãng mạn ghê 8->
    Mèo Mộng Mơmgr thích bài viết này.
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

;) sao post có 1 tấm vậy em, post nhìu nhìu đi chị like kịch liệt, mà cái này em chụp hay em chỉ blend và thêm text?
    Mèo Mộng Mơ thích bài viết này
  4. em_la_ngoc

em_la_ngoc Thành viên cấp 2

tiện các bác cho em hỏi add text sau khi blend những font nào thì đẹp ạ, nhất là mấy bức vintage, lãng mạn,... kiểu dư lày thì dùng font nào hợp, cho em xin vài cái tên font, e tự google cũng đc :D
    p/s : à mà viết đc tiếng việt càng tốt ạ :)
  5. trungkien.tn

trungkien.tn Thành viên cấp 2

phải có ảnh đôi trai gái vào đây mới lãng mạn =))
  6. Mèo Mộng Mơ

Mèo Mộng Mơ Thành viên cấp 2

chị Migara Em blend thôi ạ, bạn iem nó chụp em blend thôi
    dạ đây ạ có bức này em tự chụp[​IMG]
    mgr thích bài viết này
  7. Mèo Mộng Mơ

Mèo Mộng Mơ Thành viên cấp 2

ban vào trang Vietfont nhiều lắm ạ, còn dùng font nào thì tùy thuộc vào cảm nhận của bạn ý :D

Ủng hộ diễn đàn