Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend màu linh tinh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Chick, 24/8/14.

Lượt xem: 2,007

1. Chick Thành viên cấp 1

Đã lâu không lên diễn đàn. Hôm qua mò được stock của bác nào post lên, thấy hay nên lôi về blend chơi :>
    Trước:

Sau:

Chúc mọi người xem ảnh vui vẻ :P

...
    htcboy1 thích bài viết này
  2. DuonqLegend

DuonqLegend Thành viên cấp 2

đẹp quá, bác share stock đi
  3. Chick

Chick Thành viên cấp 1

@DuongLegend Stock mình post rồi, cỡ tối đa chỉ có vậy :D
  4. Chick

Chick Thành viên cấp 1

:-s không ai bàn tán gì sao, buồn vậy.
  5. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

đẹp quá biết nói gì giờ ;;) có action hay preset share mình học hỏi được ko bác
  6. Chick

Chick Thành viên cấp 1

htcboy1 mình k dùng action, toàn làm linh tinh, làm xong chả nhớ, h bảo blend lại như này cũng chịu 8-}
  7. h0angke112

h0angke112 Thành viên cấp 1

Em thấy nó cứ bình thường sao sao á THớt ạ. Em thấy người mẫu ko nét. Cứ như bị hòa vào hình á.

Em nói thế thôi đừng đáp gạch em phải tội :((
  8. Chick

Chick Thành viên cấp 1

Thì nó cũng bình thường mà :> hôm nọ có bác nào blend stock này nhìn đẹp lắm

Ủng hộ diễn đàn