Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend màu theo hứng] October Girl - Vườn nhãn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Don.aquile, 4/10/13.

Lượt xem: 3,217

1. Don.aquile Thành viên cấp 2

Lần trước đã từng up lên, toàn ảnh gốc, mà thấy có vẻ ko được hưởng ứng. Hnay, tranh thủ đang bị què do thể thao quá độ, ngồi retouch lại mấy cái theo hứng, hy vọng được nhiều nhận xét khen, chê hơn <Mặc dù công bằng mà nói chưa chắc mình Retouch đã cho kết quả tốt hơn ảnh gốc, vì mình rất tệ cái khoản PTS này>.
    ---------
    Gear : D700+85 1.8G
    Model : Vừa xấu vừa ế :D
    PT&RT : Tớ
    ---------
    Flick : http://www.flickr.com/photos/donaquile/
    Mong các bạn cho nhận xét :D

DSC_2248_fb của Don.Aquile, trên Flickr

HMH-Gái ế :D của Don.Aquile, trên Flickr

HMH-Gái ế :D của Don.Aquile, trên Flickr

DSC_2254_fb của Don.Aquile, trên Flickr

DSC_2284_fb của Don.Aquile, trên Flickr

...
    PTCMaster, Ngô MạnhHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Ngô Mạnh

Ngô Mạnh Mới đăng kí

Ảnh đẹp quá !
    Tiện cho mình hỏi một chút với ^^. Bối cảnh mờ như thế toàn bộ là nhờ lens 1.8 đó hả bạn? Có qua hậu kỳ gì không nhỉ? Mình cũng có lens độ mở khẩu như thế này, nhưng chụp chân dung nó không mờ đẹp được như bạn chụp :-<. Bạn chia sẻ bí quyết với :-bd

Ủng hộ diễn đàn