Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend màu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi longsez9x, 13/8/12.

Lượt xem: 2,929

1. longsez9x Mới đăng kí

Mình mới tập blend màu,mọi người cho ý kiến nhé,cho mình biết cái nào tốt nhất nhé
    Stock[​IMG]

Các tác phẩm
    [​IMG][​IMG]

...
  2. liking

liking Thành viên cấp 1

tớ thích pic 2
  3. liking

liking Thành viên cấp 1

4. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

các pic blend màu của lá cờ giảm độ đậm xuống sẽ đẹp hơn, nước ảnh sẽ cổ cổ như kiểu hồi xưa :D
  5. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

FAIL...sao lại dùng Blur làm mờ hết chân của người thế này, xung quanh 2 bên lại còn lem nhem mờ mờ như dùng layer mask tẩy chưa hết vậy. Nếu muốn như kiểu ống kính chuyên nghiệp mờ hậu cảnh thì phải tách mẫu ra khỏi nền rồi mới làm hậu cảnh chứ bạn :D
    liking thích bài viết này
  6. ly hai

ly hai Mới đăng kí

e đồng quan điểm vs bác
  7. liking

liking Thành viên cấp 1

Tớ Biết oy
    :D tớ chỉ làm thế tăng độ xanh của trời và tím của pic xong tớ chán quá blur luôn :D
  8. th4nhco0l

th4nhco0l Thành viên cấp 2

pic này để màu cũ k đẹp đâu bạn , dùng vintage cho ngọt ngào :D
  9. HoaNam1804™

HoaNam1804™ Thành viên cấp 2

10. 19891989

19891989 Thành viên cấp 1

may bac dung mau dau het ca mat' @@
  11. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

đẹp nhưng bạn làm mờ cồn lộ và lỗi kìa, bị phân ranh giới quá chênh lệch giữa cái sâu thẳm và trên dưới
    HoaNam1804™ thích bài viết này
  12. HoaNam1804™

HoaNam1804™ Thành viên cấp 2

Bạn có thể nói rõ hơn để mình tiến bộ được ko vì khoản này mình còn yếu , hihi :D
  13. Bao Tin Tran

Bao Tin Tran Thành viên cấp 2

Bạn coi thử chịu màu này không... Mấy "màu" trên nhìn lạ quá, nuốt không vô

14. black.cricket90

black.cricket90 Thành viên cấp 1

15. longsez9x

longsez9x Mới đăng kí

cảm ơn mọi người nhiều,đã có thêm kinh nghiệm sau lần này :D

Ủng hộ diễn đàn