Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Một vài art lặt vặt mới tập blend mong mọi người góp ý

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi BB2Bubu, 28/12/12.

Lượt xem: 2,598

1. BB2Bubu Mới đăng kí

Em mới tập Photoshop... thật sự thì thời gian thực hành không được nhiều nên mới chỉ tập blend sơ sơ
    Góp ý của mấy anh chị rất quan trọng với em sau này nên mong mọi người giúp đỡ nhiệt tình, em xin cảm ơn... vì là newbie nên e không biết mấy từ ngữ chuyên dụng nên mong mọi người có ý kiến gì thì hãy nói thật rõ ràng nhé ạ!

...
    Chen SirOheo siu nhân thích bài viết này.
  2. KIRAorL

KIRAorL Thành viên cấp 2

Hình đẹp sẵn rồi... bạn chỉ blen nhẹ là được rồi... Nhưng màu sắc quá ổn... và khá khen cho bạn về bức 2 ... bạn xử lý text và làm mờ viền để che vết xóa... nhưng ko hợp lắm ^^.
    BB2Bubu thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bạn thích gam màu nóng , và ý đồ của bạn là muốn tăng sức sống cho mod đúng ko ?
    BB2Bubu thích bài viết này
  4. BB2Bubu

BB2Bubu Mới đăng kí

vì em mới học nên chưa dám động đến mấy gam màu lạnh... vì em thấy màu nóng nhìn chung thường có cảm giác dễ chịu.. còn màu lạnh nếu không biết làm thì dễ nhàm chán nên em chưa dám thử, em muốn hỏi là mấy stock này còn cách nào blend đặc biệt hơn không :D
  5. Two

Two Thành viên cấp 3

mấy ảnh này có chỉnh sửa hết roài mà :D
    nên lấy ảnh chưa qua chỉnh sửa mà làm b ạ : )

p.s: mỗi tấm cuối nhìn đc hơn, tấm 1 hơi hỏng chỗ mặt mod :@
  6. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

mình thấy stock đẹp hơn
    riêng tấm cuối nhìn ổn hơn chút :D
    dù sao stock cũng không phải ảnh raw mà ^^
  7. heo siu nhân

heo siu nhân Thành viên cấp 2

không phải anh raw nhưng blend màu cũng khá ổn mà
    có điều pic 2 xóa chữ hơi nham nhở
    mình cũng thích mà trầm....ấm áp :">
  8. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Mình thích cái Gam màu ấm của bạn.
    Mình hay blend những gam màu sáng còn thực sự mình sự kì gà vs cái dạng gam màu tối này
    Màu đẹp nhé ^^
    heo siu nhân thích bài viết này
  9. buianhtuan

buianhtuan Thành viên cấp 2

mỗi pic 2 k hợp thôi bạn ạ @@!
  10. Justy Ten To

Justy Ten To Mới đăng kí

mình thấy stock là ổn hơn rồi... tấm 1 mặt gần cháy... tấm 2 gam màu ko hợp... tấm 3 được :)
  11. heodien.dz

heodien.dz Thành viên cấp 1

hàn xẻng à? :|

Ủng hộ diễn đàn