Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend ngẫu hứng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Trần Hưng Thịnh, 29/1/13.

Lượt xem: 2,283

1. Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

...
    hth02x1 thích bài viết này
  2. Tèo

Tèo Thành viên cấp 2

Bác mới nghịch PTS à :|
  3. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

uhm, thích nghịch PTS, có lỗi gì trong mấy tấm blend à
  4. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Trông mod giống sác ướp quá, nhưng khi nhìn lại cái avatar của bác thì em nghĩ giống sác ướp là chuyện bt =D>
  5. Tèo

Tèo Thành viên cấp 2

Trước tiên bác muốn chỉnh sửa 1 bức ảnh thì bác nên tìm hiểu xem 1 bức ảnh đẹp thì đủ những điều kiện gì :)
    Ánh sáng,tương phản,nội dụng biểu hiện trong bức ảnh v.v....
    dorebun thích bài viết này
  6. prince146

prince146 Thành viên cấp 1

nhiều tấm có vẻ cháy sáng quá, mặt hơi nhợt nhạt, tối ko biểu cảm :)
  7. Phương Kún

Phương Kún Thành viên cấp 2

bạn blend mà k để ý chút j vào da của mod cả . Blend phong cảnh khác vs blend hình có mod ... nhìn gớm quá ạ
  8. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

UHm, thật sự thì chỉ có 2 tấm đầu là mình blen cho chính mod, còn các tấm còn lại là test thôi.
  9. Lê Hữu Duy

Lê Hữu Duy Thành viên cấp 2

bạn đừng lợi dụng pts quá... màu của bạn nó bị bết hết ra cả mẫu.. nhìn ghê lắm.. bạn nên tách mẫu ra layer riêng... sau đó blend mẫu riêng, bg riêng.. như v sẽ đẹp hơn. Thân !
    Trần Hưng Thịnh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn