Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Quái xế 17+

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Tâm Hà, 15/8/13.

Lượt xem: 2,936

1. Tâm Hà Thành viên cấp 5

Rảnh rỗi sinh nông nổi, lấy hình của 1 nhiếp ảnh gia (có chữ ký trên ảnh) nước ngoài về phá.
    Cơ bản hình của người ta đã quá đẹp rồi, mình chỉ là đổi tone màu 1 xíu vs phá hoại là chủ yếu.
    À ai có kho stock nào của nước ngoài, tương tự mà là a gốc chưa retouch thì share mình với nha. Thank !
    Stock

...
    Phạm Hữu DưGod.Cyber thích bài viết này.
  2. NTDPhoto

NTDPhoto Thành viên cấp 1

Gần giống style L'mour.Mẫu chân ngắn,góc chụp tấm đầu làm cho mẫu chân ngắn càng thêm ngắn hơn.hi
    Tâm Hà thích bài viết này
  3. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Mẫu ảnh đâu nhất thiết phải chân dài nhỉ? :)
  4. God.Cyber

God.Cyber Thành viên cấp 2

Dạo này thấy thím cuồng ảnh của bác nhíp ảnh này à =)) cơ mà k share stock sao nhận xét h ;;)
    Tâm Hà thích bài viết này
  5. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Stock nó đẹp sẵn rồi, em chỉ phá hoại thôi
  6. boyfa

boyfa Thành viên cấp 1

oh , cho e tut nay dc ko ak
    ^^

Ủng hộ diễn đàn