Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] theo Tut của Nhanphoto

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hanee, 10/7/12.

Lượt xem: 2,185

1. Hanee Thành viên cấp 3

close topic

...
    NhanPhoto thích bài viết này
  2. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Nên "làm sạch" mặt đã rồi làm theo tut trên thì đẹp hơn bạn à, cũng nên make up một chút nữa, môi hơi nhợt nhạt.
    Hanee thích bài viết này
  3. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

cháy sang mất r :( làm theo tut cơ mà cũng phải tùy từng ảnh thôi chỵ ơi, phải chỉnh thông số cho hợp lí vs từng ảnh vì ánh sáng cũng như màu sắc bức ảnh mỗi cái 1 khác, k thể ép tut từ béc này sang bức kia đc
    Hanee thích bài viết này
  4. Hanee

Hanee Thành viên cấp 3

ừ, hình như chị chỉnh sáng quá tay :-ss
  5. Khế_Chua

Khế_Chua Thành viên cấp 1

mỗi ảnh có cách chỉnh khác nhau mà...làm y hệt làm sao mà giống được
  6. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Dìm hàng tut của bác Nhàn đây mà :))
    \\Lựa nhầm stock rồi bạn ;))
  7. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

sao xóa mất tiêu rồi, mình chưa xem mà....:(
  8. Hanee

Hanee Thành viên cấp 3

Nó tệ không tả nổi nên close topic gấp. Làm vậy chẳng khác nào dìm hàng Tut của cậu:D.
    Để hôm nào luyện lại đã
    NhanPhoto thích bài viết này
  9. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

tớ còn chưa biết tut nào nữa..bạn cứ post lại đi, mới biết đường mà tớ giúp chứ..^^

Ủng hộ diễn đàn