Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blue] Clip đầu tay! :X

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Chuyên Blue, 2/12/13.

Lượt xem: 2,847

1. Chuyên Blue Thành viên cấp 2

Clip dc quay bằng 60d + 35f2 + 135l, lần đầu tiên làm clip còn khá nhiều lỗi, show lên với ae cho vui :))
    Cảm ơn Soobio đã giúp đỡ :)))​
    Đang rất hứng thú với quay clip, ai cùng sở thích giao lưu với bọn mình nhé :D

...
    b0ybuidoi112, pitlamgi, Katy23093 người khác thích bài viết này.
  2. Soo Bio

Soo Bio Thành viên cấp 2

Không có j. Bạc xỉu là được =))
    kend41 thích bài viết này
  3. PHN

PHN Thành viên cấp 1

Hay à nha :)) các bác ở đâu cho em " ấy " với :))
  4. Chuyên Blue

Chuyên Blue Thành viên cấp 2

ở Hn bạn nhé, ấy thôi :))
  5. PHN

PHN Thành viên cấp 1

Full friend rồi hả thím e chỉ follow đc thôi , mà sao cả 2 link face đều ra thím blue vậy ;;)
    Thôi thì face e đây nếu rảnh thì giao lưu nhé
    https://www.facebook.com/tepham.photo ;))
    Chuyên Blue thích bài viết này
  6. Ken Busker

Ken Busker Thành viên cấp 1

lúc quay lại mình cứ tưởng là con Ma Na Canh chứ :3 Ai ngờ xinh đáo để đi được :D
  7. bundau

bundau Thành viên cấp 1

bác ơi , bác có nhận đệ ko ak , hihi em thích cái món này lắm :( nhưng mà ko bit lam the nao
  8. Phạm Văn Vượng

Phạm Văn Vượng Thành viên cấp 1

Tay bạn lắc giữ quá, bạn nên cần một chân đỡ máy. Hình ảnh của bạn cắt ngay những nơi đáng tiếc như đầu, cổ,... nhưng mình thích cái máy của bạn đó hì hì, cố lên nhé ^^!
  9. kend41

kend41 Thành viên cấp 1

Soo Bio đã blend màu thì nghệ thôi rồi :)
  10. Lazio Auditore

Lazio Auditore Thành viên cấp 2

Cao siêu quá :O
  11. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

Bác có dùng thiết bị ổn định khi quay không hay chỉ "quay tay" không thôi mà video bị hơi rung rung

Ủng hộ diễn đàn