Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh sen đầu tiên của em ở Phú Yên

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Cao Thanh Cong, 25/10/16.

Lượt xem: 5,069

1. Cao Thanh Cong Mới đăng kí

Quê em ở mảnh đất Hoa vàng trên cỏ xanh, em thì làm xa quê đợt về thăm quê thấy có cánh đồng sen đang nở khá đẹp nên gọi hỏi con em đi kiếm áo yếm mặc vào chụp mà quê em có thịnh hành chụp choẹt gì đâu nên kiếm đồ mãi không có thôi mặc tạm váy bi chụp vậy ^^
    Đồng sen trông chỉ để lấy hạt bán nên không ai tới chụp thế là anh em em một mình một cõi tha hồ chụp hehe

...
  2. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Mình k chuyên về cái này lắm nhưng thấy đẹp lắm bạn ah, kiếm tiền được rồi đấy, cố gắng nhé...:D
    Cao Thanh Cong thích bài viết này
  3. Cao Thanh Cong

Cao Thanh Cong Mới đăng kí

#2 tại mình nhỏ giờ chưa có sen chụp hihi
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Blend rất chất :) , ko chê đc cái gì , chỉ chê mỗi bộ đồ mod mặc ko phù hợp với chụp sen.
    Cao Thanh Cong thích bài viết này
  5. karthus

karthus Thành viên cấp 2

phuongthustudio thích bài viết này
  6. Cao Thanh Cong

Cao Thanh Cong Mới đăng kí

E có nếu nguyên nhân rồi ý huhu, kiếm ko có ở quê mới đau bác à :(((
    phuongthustudio thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn