Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh ấn tượng về Ốc Sên của nhiếp ảnh gia Trương Quốc Định

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bộ ảnh ấn tượng' được đăng bởi Trí Chicken, 31/7/14.

Lượt xem: 7,008

1. Trí Chicken Thành viên cấp 1

Bộ ảnh này được nhiếp ảnh gia Dương Quốc Định share cách đây 1 năm trang facebook cá nhân. Đã lâu rồi không thấy có ai post nên mình share lên đây cho mọi người thưởng thức.
    Khái quát về tác giả:
    Dương Quốc Định vốn là 1 họa sĩ. Song, số không hợp với nghiệp vẽ tranh nên chú đã chuyển sang nghề nhiếp ảnh, và nổi tiếng khắp Việt Nam và có tầm ảnh hưởng đến thế giới với thể loại nude nghệ thuật.( Các bạn có thể googel bộ ảnh đã đoạt giải trong cuộc thi Giuliano Carrara của Dương Quốc Định )
    Nhưng những stock mình share dưới dây ko phải là ảnh nude đâu nhé, đừng hiểu lầm đấy :))

Mình không dám lượt bớt đi nhiều hình vì ko đủ trình độ thẩm định:D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/8/14
    dmass, Phạm Hữu DưBùi Tài thích bài viết này.
  2. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

ốc sen tuy chậm nhưng có thể làm đc những chuyện bạn hem ngờ tới :):):):)
  3. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

có ai muốn xem full tất cả các series của bác Trương Quốc Định không?
    p/s: cả 1 kho nude nghệ thuật cho ai muốn chụp khỏa thân tham khảo.
    Trí Chicken thích bài viết này
  4. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

==! sợ con này
  5. Bard

Bard Thành viên cấp 1

Dương Quốc Định nói sai hết rùi mấy chú:D:D:D:D
    Trí Chicken thích bài viết này
  6. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Vũ Phi Huân hôm nọ em mới bỏ 1 con vào bồn cầu rồi xả nước, nhìn nó cứ bò bò nhầy nhầy ớn ớn.
  7. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:(( -Trần Văn Hùng- chính nó đó, :-L có lúc tự nhiên chạm vào phải nói là siêu kinh dị, con này còn đỡ cái loại ko vỏ mới kinh
  8. Trí Chicken

Trí Chicken Thành viên cấp 1

Brad, chết, ghi nhầm rồi, cảm ơn bạn nhắc nhở
  9. Bi Tabu

Bi Tabu Thành viên cấp 1

Rất đẹp nhưng cần đến sự setup của họa sĩ. Cá nhân mình thì thích những cái gì tự nhiên hơn :)
  10. Salesman

Salesman Mới đăng kí

Hịc nghệ thuật thì có đấy thôi, chỉ có điều con này em đọc nhiều bài nói nó có chất nhờn toàn virus hịc hịc
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn