Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh chụp mẩu bằng KTS của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi The Fate, 25/5/15.

Lượt xem: 1,800

1. The Fate Thành viên cấp 1

Chào các anh em trong Vietdesigner :)) mình là member mới như tiêu đề đây là bộ ảnh tâm đắt nhất của mình hiện tại :)) vì không có điều kiện nên em không có DSLR chụp bằng KTS em rất mong nhận được những ý kiến góp ý của mọi người. Thân !
    q0mznQQ.jpg cptDXsh.jpg 0E8aZ8a.jpg TEN700t.jpg

...
    Phạm Hữu Dưphuongthustudio thích bài viết này.
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

mình thích bố cục cũng như chọn góc chụp của bạn :)
    nhưng hậu kỳ hơi bị thất bại :)
    The Fate thích bài viết này
  3. tungle20

tungle20 Thành viên cấp 2

mình nghĩ bác nên heal bớt nếp nhăn và bọng mắt trông cho đỡ già. Với cả đẩy highlight nhẹ lại cho cảm giác nó dịu chút:

The Fate thích bài viết này
  4. The Fate

The Fate Thành viên cấp 1

Thật tình cảm ơn #2 và #3 mình khá gà mờ trong việc xử lý hậu kỳ, mình đang khắc phục nó ! Cảm ơn tấm hình của #3 nó rất đẹp

Ủng hộ diễn đàn