Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh cưới vui nhộn của em

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi hunguce, 6/11/15.

Lượt xem: 5,273

1. hunguce Thành viên cấp 1

Chào các bác, hôm 29/10 vừa qua vợ chồng em có đi chụp 1 bộ ảnh cưới hài hước, muốn khoe với các bác ợ! Lần đầu post bài ợ! Các bác có chỉnh sửa gì giúp để hài hước hơn thì em xin cám ơn, sẽ tổng hợp làm clip vui vui ợ! :D

Ù uây, gái...

Làm vợ anh nhé, anh hứa sẽ rửa bát cho...

Xuống rửa bát, mau!

Dám chống đối hả?

Cãi em này...

Kamehameha... (Bác này giúp em ghép thêm vợ em bắn ra chưởng là chồng bát đĩa với ạ!)

Đi về, rửa bát, mau!

Em mà cứ bắt anh rửa bát là anh nhảy thật đấy! (Ghép giúp em tay đang cầm chồng bát đĩa ah!)

Okie, anh nhảy đi...

Thôi, em đùa thôi mà...

Link bộ ảnh trên FB ạ: https://web.facebook.com/divadang/m...8582.1073741908.1828442694&type=3&pnref=story

Chân thành cảm ơn các bác!

...
    stun_stakura, Phạm Hữu DưBùi Tài thích bài viết này.
  2. tanng97

tanng97 Mới đăng kí

vui nhỉ :) ko biết khi nào tơi mình :(
  3. hunguce

hunguce Thành viên cấp 1

Không ai giúp nên em tự làm, sản phẩm cũng hơi bị xấu ah!
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/11/15

Ủng hộ diễn đàn