Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ Brush các loài động vật

Chủ đề thuộc danh mục 'Brush' được đăng bởi boyxike, 29/11/12.

Lượt xem: 18,342

1. boyxike Thành viên cấp 1

Bộ brush hơn 60mb mình sưu tầm đã lâu gồm có 1 số loài động vật, cọp beo hổ báo, chim bướm, cá, thú, bọ, kiến, ong, rồng, 1 số brush động vật dạng hoạt họa..., mình ko tiện up ảnh nên mô tả sơ qua cho mọi người nắm vậy

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    kenji katori, Dee, boyplay5 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ủng hộ tinh thần chia sẻ của bạn! Nhưng vẫn cần phải có ảnh demo bạn ạ, chứ ko nhìn nó rất nhạt nhẽo :)
    anktien9189 thích bài viết này
  3. boyxike

boyxike Thành viên cấp 1

đang phấn đấu lên 20 post đây ad :D
  4. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Hoan nghênh!!!
  5. boyxike

boyxike Thành viên cấp 1

vâng, mọi người ủng hộ, đủ điều kiện mình sẽ edit lại
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bạn có thể up ảnh mà ko cần đủ 20 post, bạn xem kĩ hướng dẫn post ảnh chưa? Chỉ cần copy cái link ảnh có đuôi .jpg bỏ vào cặp thể IMG là đc, ko thì copy trực tiếp ảnh vào khung soạn thảo thôi! Edit nhanh đi bạn :)
  7. boyxike

boyxike Thành viên cấp 1

đã edit sếp nhé
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  8. Binno Nguyễn

Binno Nguyễn Thành viên cấp 1

hay lắm mod ạ :)
  9. Timon

Timon Thành viên cấp 1

Rất hay,Thank for share :D
  10. boyxike

boyxike Thành viên cấp 1