Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

'Bộ phận cư dân mạng đi quá xa chuyện Đỗ Nhật Nam'

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 7/4/13.

Lượt xem: 10,632

1. banbaonylong Ko phải assmin

Trng khi đó, Assmin đã xuất bản 1 cuốn sách gây sóng gió torng cộng đồng VDS

Theo vnexpress

...
  2. Phạm Nguyên Cùi

Phạm Nguyên Cùi Thành viên cấp 2

:-B 11 tuổi mà nc như bố đời ... tuy nó có tài mà cứ kiểu nì thì sau nì thì...^:)^ có tài mà k có đứa thì thui 8-|
    quoctrieu thích bài viết này
  3. Cún con 25388

Cún con 25388 Thành viên cấp 2

Nản......Mình thì mình quá khâm phục ấy thôi, hãy cứ giỏi bằng 1 đứa trẻ 11 tuổi rồi muốn nói gì nói sau #:-s
    sonhaieu thích bài viết này
  4. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

by epic
    Hạ Anh Linh, HoangZombie, khihocogay115 người khác thích bài viết này.
  5. Krime

Krime Thành viên cấp 1

:3
    Buff Xinhsonngo158 thích bài viết này.
  6. leuyvo.com

leuyvo.com Mới đăng kí

Tên clip đã nói lên rồi: PARODY.
    Nhà báo dạo này ko có tin đưa hay sao, hở ra gì là sồn sồn, vụ xé đề cương lịch sử nữa :v người ta xé nháp mấy ba ơi :v

Dự là bài báo này PR cho PGS.TS Đinh Thị Kim Thoa :v
    Cún con 25388 thích bài viết này
  7. laguna

laguna Mới đăng kí

dù gì nhóc nó vẫn còn bé mà nhiều người quan trọng hóa vấn đề lời nói của nó lên xong ném đá haiz,cơ mà ảnh ghép đẹp đới :D
    dontworrybehappy thích bài viết này
  8. Sun

Sun Mới đăng kí

theo mình chuẩn nhất phải là : BÁO LÁ CẢI VÀ LỀU BÁO ĐÃ ĐỤC RUỖNG TÂM HỒN CÁC BẠN TRẺ thì chuẩn hơn :v
  9. duykhanhxdop

duykhanhxdop Thành viên cấp 2

DNNam ko giỏi...mà chỉ là 1 cái máy thôi...nếu ai cũng vất bỏ tuổi thơ và lao đầu vào học những thứ như vậy thì ai cũng làm dc...
    Robert Walton thích bài viết này
  10. Nilo

Nilo Thành viên cấp 2

Thích đục lỗ nào ;;)
  11. M. Scofield

M. Scofield Thành viên cấp 1

Thằng bé thích sống như vậy thì cứ để kệ nó! Nói chung là k ảnh hưởng đến ai cả! Nhiều đứa trẻ tuổi thơ chơi đùa vô tư sau này lớn lên vẫn thành thiên tài đc đó thôi! Có lẽ sau này lớn lên ĐN Nam khi đã có suy nghĩ sẽ thấy tiếc vì tuổi thơ nó k có nhiều điều để nhớ!
    dontworrybehappyduykhanhxdop thích bài viết này.
  12. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Cách nói chuyện là do đọc nhiều sách, học được trong đó.
    Và cũng 1 phần bố mẹ hướng dẫn cho nói ntn nhé.
    còn vấn đề mình không thích nhất chỉ là MẸ em Nam nói" Truyện tranh là con sâu đục khoét tâm hôn".
    em nó được dạy dỗ từ bé như thế nên nói như vậy chỉ là bản năng.
    Rất tiếc khi Conan, Doreamon, 7 viên ngọc rồng, dấu ấn rồng thiêng, Dũng sĩ Hecman....đã đục phá tâm hồn mình rất nhiều.
    dontworrybehappy, duykhanhxdopZei Perfect thích bài viết này.
  13. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Toàn tuổi thanh niên rồi 20 mấy tuổi đầu đi chọc 1 thằng con nít 11 tuổi
    Trẻ trâu, mình chán xem vlog lắm rồi, mấy thánh vlog toàn phán này phán nọ, rồi thêm được 1 đống phan nhiều lắm đâm ra cứ tự hào mình cao siêu, đừng bảo là ko tự hào.
    Nản toàn tập...
    Mình thì mình ko thích cái kiểu cụ non của em kia nhưng cũng ko đồng tính cư dân mạng xã hội ném đá như thế...hùa.

Thế bác hiểu như nào là 1 cái máy, nó nói như người lớn thế kia là tự nó bị ảnh hưởng nhiều về tư tưởng chứ ai bày cho nó nói trước thế đâu, nó có đọc trước kịch bản đâu..
    Thà là ví dụ mẹ nó với nó đi chơi, gặp người lớn và mẹ nó bảo là "chào bác đi con", nó cũng nói theo là "cháu chào bác ạ" thì mới gọi nó là cái máy.
    Còn nó thành cụ non như thế thì do bố mẹ nó thôi...dù sau này nó khinh người hay ko, thì chắc chắn tiền tài của nó là vô kể.
  14. duykhanhxdop

cứ cho là tự nó có suy nghĩ người lớn đi...thế ông nghĩ là mấy ông nhà báo tình cờ gặp DNN trong thư viện sách thật à...:))
  15. Đoilơ ViệtDesigner

Đang nói chuyện này mà sao tự nhiên lại lôi chuyện nhà báo vào.. thì cho là nhà báo sắp đặt trước cuộc nc, nhưng cách nc của nó thì chắc hẳn ko phải là theo kịch bản.
    duykhanhxdop thích bài viết này
  16. duykhanhxdop

bạn nói đúng....
    Nếu dc chọn thì mình sẽ ko chọn như DNN...t sẽ ko vứt bỏ tuổi thơ của mình để trở thành tiến sỹ, nhà khoa học hay G sư.....
    chắc ông xem cái này rồi

trẻ con thì hãy suy nghĩ như trẻ con..đừng cố tỏ ra mình người lớn..
    toanlove371, Hưng Trần VănĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  17. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

cha mẹ dạy sao con làm vậy, đứa trẻ như một tờ giấy trắng , sao có thể trách cứ được mà cứ hễ phát ngôn shock tí là cầm đồ chọi =)) =)). Khi nào nó 18 mà vẫn giữ cái phát ngôn đó thì hẵng chọi nó :3 :3
  18. ttxnam

ttxnam Mới đăng kí

Cái này xem qua rồi chỉ biết cười thôi, tuổi trẻ ko ý thức được hết những câu phát ngôn của mình nhất là đứng trước dư luận. Em ấy như vậy phần nhiều là do sự giáo dục ở gia đình, một gia đình có học thức cao và có địa vị trong xã hội.

Bây giờ mình thấy đa số bị ảnh hưởng từ những fanpage tăng like câu view nhằm mục đích trục lợi cho bản thân. Có những tin cách đây cả năm rồi tự nhiên lại rộ lên như vừa mới xảy ra
    sonhaieu thích bài viết này
  19. Đoilơ ViệtDesigner

Thì như trên, em cũng đã nói là ko đồng tình với cái kiểu ông cụ non của thằng cu này, nhưng cư dân mạng quá đá rồi.
    Kể ra bố mẹ nó cũng tính toán sâu xa, tạo ra 1 cỗ máy kiếm tiền, kiếm danh dự thật tuyệt... thời buổi này ko có tiền lấy gì ăn, bất chấp kiểu gì cũng được, ngọc trinh, các hoa hậu bán dâm, rồi tùm lum tà là, đếch cần quan tâm gì, có tiền thì sống, ko tiền thì chết, muahahahaaahahaha :))
    Cún con 25388duykhanhxdop thích bài viết này.
  20. zsaghdfuru

zsaghdfuru Thành viên cấp 1

hóa ra là do dũng sĩ hecman , doremon, dấu ấn rồng thiêng , 7db , lucky luke ...... đã đục khoét tâm hồn nên mình mới ra thế này :3

Ủng hộ diễn đàn